Chào mừng đến với Tử Bình diệu dụng.
Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Kết quả 41 đến 48 của 48
    Ban quản trị

Mến chào quý anh chi em!
    Tôi xin điểm lại năm rồi 2015 Ất Mùi: Công việc khá vất vả, làm nhiều mà chẳng được lợi tức bao nhiêu. Sưc khỏe hao mòn, tinh thần mệt mỏi. Nói chung là đầu tư thời gian, công sức và tài chánh khá nhiều mà cuối năm không thu về được tí nào.
    Năm nay từ đầu năm đến giờ khá dần lên. Tháng 4Al sẽ có công việc phải đi xa, nhưng giấy tờ hiện có chút trục trặc tốn kém vì phải làm đi làm lại.
    Những mong đc các bác xem giùm em vận hạn năm nay có gì khả quan hon không?
    Chúc các anh chị em cuối tuần thật vui tươi và hạnh phúc !
    Vậy chỗ này là nguytran thật hay nguytran giả? quan hệ các bạn là như thế nào gì? là mẹ con à?
    Nhược năng liễu đạt Âm Dương lý,
    Thiên Địa đô lai nhất tưởng trung.

Thành viên

Kính chào bác Lesoi!

Topic bên kia là cháu MT mượn tạm nick này để dễ đăng bài lên diễn đàn. Xin thành thật cáo lỗi và mong được sự thông cảm từ quý bác và các anh chị em!

Thân mến!
    Nquytran

Ban quản trị

Không có gì cả, tôi nói là hỏi thăm dò thôi. Bạn đừng ngại chuyện vặt ở trên.
    Tôi chưa xem mệnh của bạn như thế nào, để các bạn đã luận rồi thì luận thêm nhé!
    Nhược năng liễu đạt Âm Dương lý,
    Thiên Địa đô lai nhất tưởng trung.

4. Cảm ơn bởi:

Thành viên

Mong dc cac cao nhan ghe qua cho vai lơi chỉ giáo!
    Thân mến

Vio
    Khách
    Năm 2017 chị có chuyện rất buồn về tình cảm, năm nay có chuyện tình cảm, năm nay cv và tiền bạc cũng cải thiện hơn. Năm nay với người trẻ có ls này rất dễ có thai, phá thai.

Thành viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm đến topic của tôi. Đúng là năm 2017 có chút lăn tăn về tình cảm nhưng không quá đậm. Tiền bạc thì thu nhập ít mà lại còn tốn tiền cho du lịch . Sức khỏe ổn tronng năm rồi.

Thành viên

Kiểm tra thì dễ thôi. Chị có theo đường quan lộ hay không? Học hành thế nào, bằng cấp có cao không?
    Nhân tiện hỏi thăm diễn đàn kimtubinh. Lâu lâu thấy máy chủ crash cứ tưởng admin đã từ bỏ đam mê 8 chữ. Chúc đội ngũ admin sức khoẻ và thành công :D

Thành viên

Mình làm kinh doanh, không theo đường quan lộ. Khi còn nhỏ rất hiếu học, thành tích học tập khá giỏi. Lớn lên cũng có vài cái bằng nho nhỏ, nhưng sau khi có gia đình thì chỉ để nấu nướng phục vụ con cái... Hì
    Cảm ơn bạn đã tham gia chia sẻ!

Thông tin về chủ đề này