Chào mừng đến với Tử Bình diệu dụng.
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 17 của 17
    Thân hữu

Trích dẫn Gửi bởi lesoi Xem bài viết
    Các bạn lưu ý, vì tôi không phải chủ diễn đàn cho nên không mở tệp mới được, vì thế các bạn tham khảo đường link sau để xem sách Uyên Hải Tử Bình toàn tập mà bạn Hùng 804 đang post lên diễn đàn Lyso.vn nhé!
    http://diendan.lyso.vn/hoi-tu-tru/uy...ap-t88204.html
    Diễn đàn đã có mục Uyên Hải Tử Bình, anh lesoi có thể chia sẻ trong mục http://tubinhdieudung.net/forumdispl...B%AD-B%C3%ACnh
    Cảm ơn anh!
    "Thỏ tử Cẩu phanh"

Ban quản trị

Anh biết, nhưng vì ở không đầy đủ trọn gói cho nên rất khó chen vào. Hơn nữa, tuần trước anh vào trang nhà mình thì không được, anh cứ tưởng là đi đời rồi... hj...hj
    Nhược năng liễu đạt Âm Dương lý,
    Thiên Địa đô lai nhất tưởng trung.

3. Cảm ơn bởi:

Thân hữu

Trích dẫn Gửi bởi lesoi Xem bài viết
    Anh biết, nhưng vì ở không đầy đủ trọn gói cho nên rất khó chen vào. Hơn nữa, tuần trước anh vào trang nhà mình thì không được, anh cứ tưởng là đi đời rồi... hj...hj
    Anh post bên kia rồi giờ post lại cũng ngại. Xin phép anh, phiền bạn nào có time rảnh cùng TB đưa dần về mục Uyên Hải Tử Bình của diễn đàn này. XIn cảm ơn!
    "Thỏ tử Cẩu phanh"

Ban quản trị

Ừ được mà TB, anh sẽ đưa lên đầy đủ hết toàn tập, còn bên kia chỉ mới nửa cuốn mà thôi.

6. Cảm ơn bởi:

Thành viên

lâu rồi ko thấy anh Lesoi dịch Huyền Quan Nhất Khiếu. nếu có thời gian mong anh dịch tiếp bộ này... cảm ơn anh rất nhiều

Ban quản trị

Hj... cảm ơn Shanghai, may bạn nhắc không thì quên luôn. Tại vì tôi thấy ít người tham khảo và thảo luận quá, cho nên chán nản không muốn post lên thêm mà thôi. Các bạn thử ứng dụng phép đoán số anh em so với bạn dinhman đoán như thế nào? Sau đó, chúng ta đúc kết rút ra kinh nghiệm và cùng ứng dụng.
    Shanghai nên tham gia luận thuật cho diễn đàn thêm phong phú, bạn lâu rồi tôi cũng rất ít thấy nơi diễn đàn.

9. Cảm ơn bởi:

Thành viên

Vâng.. cảm ơn anh Lesoi đã bỏ thơi gian dịch tiếp.... Mình đang kiểm nghiệm phần xem cha mẹ ai chết trước và Số anh em ...) Cơ mà số lá số ít qa, cần kiểm nghiệm nhìu hơn (trên 100 lá thông tin đáng tin cậy. ) nên mình cũng chưa dám kết luận gì... hiện tại mới được 5 lá thôi ạ

Tài liệu rât hay đáng tham khảo... Đợt này mình cũng bận qa cung ko online được.. rất mong anh và các bác tâm huyết dịch tiếp những tài liệu hay cho mọi người tham khảo...