Chào mừng đến với Tử Bình diệu dụng.
Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 41
    Thành viên

Co phai em noi chuyen thu hut nguoi khac kg?em quen rat nhieu ban gai nhung cuoi cung em bi gay do vi nhung chuyen kg dau,nam nay va nam sau em nen lay vo,neu sang van sau anh so em kho lay vo

2. Cảm ơn bởi:

Thành viên

So em bi vo nam quyen va vo em giup em rat nhieu,em lam ve dien tu la dung nghe vi em nhieu Dinh nen tanh ngao man,tu cao va co tai lanh dao nen thich lam tu do hon,

4. Cảm ơn bởi:

Thành viên

Trích dẫn Gửi bởi ngocvan Xem bài viết
    Co phai em noi chuyen thu hut nguoi khac kg?em quen rat nhieu ban gai nhung cuoi cung em bi gay do vi nhung chuyen kg dau,nam nay va nam sau em nen lay vo,neu sang van sau anh so em kho lay vo
    Dạ anh nói e rất chính xác. Lúc còn trẻ em cũng tự cao, càng lớn em tu tâm nhiều hơn a.Chuyện tình cảm em quen nhiều là thật nhưng hay bị gãy đỗ vì chuyện không đâu, phần lớn là do e. Giờ em 30 tuổi rùi nên em rất trân trọng tình cảm nhưng không biết tình yêu có đc tốt hay không nữa?.
    Em không hiểu bát tự e Tài Tinh là kị thần thì Tỷ Kiếp của e là hỉ thần thì sao e khắc vợ đc nhĩ?.Em đang quen cô bạn 30 tuổi đinh mão. Hihi.

Tks A!
    Lần sửa cuối bởi ithieu, ngày 15-09-16 lúc 02:14.

Thành viên

E kg co khac vo tai Giap vuong nen tanh em co chap nen kiem che lai, chi ngay va chi thang hai nhau=tinh cam de den de di kho giu duoc,em dang o van The tinh hop the cung=lay vo,qua van nay a nghi em kho lay vo,Ti kiep kg phai Hy than=can than ban be,em quen tuoi nao cung duoc vi ngay sinh va ngu hanh bat tu 2 nguoi kg khac nhau la lay duoc,nam sinh kg quan trong

7. Cảm ơn bởi:

Thành viên

Trích dẫn Gửi bởi ngocvan Xem bài viết
    E kg co khac vo tai Giap vuong nen tanh em co chap nen kiem che lai, chi ngay va chi thang hai nhau=tinh cam de den de di kho giu duoc,em dang o van The tinh hop the cung=lay vo,qua van nay a nghi em kho lay vo,Ti kiep kg phai Hy than=can than ban be,em quen tuoi nao cung duoc vi ngay sinh va ngu hanh bat tu 2 nguoi kg khac nhau la lay duoc,nam sinh kg quan trong
    Em hay được người khác giúp đỡ. Đó không phải là Tỷ Kiếp hek anh. Em làm buôn bán được là do em gặp duyên và nhờ các anh lớn tuổi. Còn bạn bè em đa số là tốt. Em cảm ơn a!

Ban quản trị

Chào các bạn!
    Bạn ngocvan đánh không có dấu khó xem quá, nhưng Ithieu xem được cũng giỏi thật.
    Thực tế cho thấy, Thương quan tiết tú, nếu như Ấn vượng thì cách cục sẽ trở thành Thương Quan bội Ấn. Mệnh Ithieu sẽ dần dần tốt thôi.
    Về tính cách do Thương quan tiết lộ tinh khí ra ngoài cho nên cực kỳ thông minh. Thương quan rất thích theo con đường nghệ thuật nhiều hơn làm công chức, đây là điều rất dễ nhìn ở thực tế. Thuyết minh thì lại càng tài tình. Cho nên cổ thư có nói: "Thông minh không gì qua Thương quan, lanh lợi không ai qua Thất sát" là vậy.
    Mệnh Ithieu lộ ra rất rõ ràng, thân tiết sinh thái quá, rất cần bề trên (người lớn, trưởng bối, cha mẹ) và bằng hữu trợ giúp mới thành đạt được.
    Nhược năng liễu đạt Âm Dương lý,
    Thiên Địa đô lai nhất tưởng trung.

10. Cảm ơn bởi:

Thành viên

Vay theo ban Le soi em nay ve hon nhan the nao?co lay vo duoc kg?hay chi co quen nhieu yeu nhieu cuoi cung kg duoc gi?

12. Cảm ơn bởi:

Ban quản trị

Theo tôi năm 2019 lưu niên Kỷ Hợi là có khả năng lấy được vợ.
    Nhược năng liễu đạt Âm Dương lý,
    Thiên Địa đô lai nhất tưởng trung.

Thành viên

Trích dẫn Gửi bởi lesoi Xem bài viết
    Theo tôi năm 2019 lưu niên Kỷ Hợi là có khả năng lấy được vợ.
    Em dự tính năm mậu tuất cưới vợ. Nghe anh nói buồn chút . chắc tình duyên em với tuổi đinh mão sắp có biến ^^

Ban quản trị

Năm Mậu tuất là Thiên tài không hợp nhật chủ. Năm Kỷ Hợi hợp Giáp nhật chủ, Hợi hợp Mão Mùi mộc nguyên cục, tỷ suất hợp hôn là rất cao.

Thông tin về chủ đề này