Chào mừng đến với Tử Bình diệu dụng.
Kết quả 1 đến 6 của 6
    bokhi
    Khách

Exclamation Hỏi về mục lớp học trên diễn đàn

Thưa ban quản trị,
    Mong ban quản trị cung cấp một số thông tin về lớp học trên diễn đàn và điều kiện đăng ký để tham gia.
    Xin chân thành cảm ơn.

Thành viên

Lớp học do Ban quản trị diễn đàn lập ra nhằm giúp các bạn bước đầu tìm hiểu về môn Tứ trụ do cổ nhân sáng lập. Giảng viên chính là chị kimcuong, lớp học hoàn toàn miễn phí. Hiện lớp học đã đi được hơn 90% quãng đường. Bạn vui lòng theo dõi cập nhật thông tin trên trang chủ về khóa tiếp theo.

trân trọng,
    menhly!

3. Cảm ơn bởi:

Bình Yên
    Khách
    Thưa Ban Quản Trị
    Ngoài lớp học trên Diễn Đàn , không biết còn có Lớp nào dậy ở Địa Điểm nào khác ở TP HCM hay không ? Xin đươc sự giúp đỡ Của Ban Quản Trị .
    Xin Chân Thành Cám Ơn.
    Bình Yên ynbinh@ymail.com

Ban quản trị

Ban quản trị không có dự kiến mở lớp học offline và chỉ tập trung ở trang diễn đàn này. Bạn hãy chờ thông báo mới.
    bi - trí - dũng

VũTham
    Khách
    Thưa cô kimcuong!
    Thật sự em cũng mong muốn có một lớp dạy ofline ở Tp HCM. Em nghĩ sẽ thật vui khi những người bạn có cùng sở thích tập trung lại với nhau và chia sẻ sở thích này!
    Dù sao, em cũng rất mong thông báo lớp mới từ diễn đàn!

Ban quản trị

Học trực tiếp với nhau thì dĩ nhiên có nhiều điểm tích cực hơn là học trên mạng. Nhưng điều cần thiết nhất của cả 2 cách là ý chí của học viên và sự tập trung vào việc muốn tìm hiểu. Nếu chỉ là để biết qua 1 bộ môn hoặc không có thì giờ tham gia offline hay online, vậy chỉ cần đọc sách và thảo luận đúng đắn cũng là rất tốt.

Tôi nghĩ người lên net để cùng muốn tham gia thảo luận các bộ môn huyền học rất nhiều, nhưng cái khó cũng lại là sự ngần ngại khi bắt đầu. Các bạn nên cứ thử viết 1 lần, 2 lần... vài lần là thấy tự tin thêm.
    bi - trí - dũng

8. Cảm ơn bởi:

Thông tin về chủ đề này