Chào mừng đến với Tử Bình diệu dụng.
Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 39 của 39
    Thành viên

bọn cháu vừa xem lời của quỷ cốc giờ tị thì đúng là ứng rồi bác ạ , cháu cám ơn bác nhiều lắm , hơn 30 năm rồi giờ mới tìm được giờ sinh đúng ạ.

Ban quản trị

bọn cháu vừa xem lời của quỷ cốc giờ tị thì đúng là ứng rồi bác ạ , cháu cám ơn bác nhiều lắm , hơn 30 năm rồi giờ mới tìm được giờ sinh đúng ạ.
    Cháu biết không? Mệnh lý Manh phái giang hồ còn nhiều tuyệt chiêu mà phái truyền thống không có được, cháu tin không? Kể cả Bí thuật Cân tương cũng vậy, nó hung đúc tinh hoa mệnh lý Tử Bình nghìn đời từ tổ tông đã để lại, chỉ cần vài dòng thơ mà đã nói lên hết tất cả cuộc đời con người thì quả thật không có sách vở nào viết ra được.
    Nhược năng liễu đạt Âm Dương lý,
    Thiên Địa đô lai nhất tưởng trung.

Thành viên

, nhưng dựa vào lời bác chỉ và quỷ cốc rồi những hạn trong quá khứ đều ra một đáp án thì cháu nghĩ là đúng .Cháu với a này đúng là có duyên với phận với nhau , quen nhau trên mạng đến tận 2 năm mới gặp nhau rồi cuối cùng kết hôn , cháu nghĩ đấy là số phận ạ
    Lần sửa cuối bởi TUYETVU1, ngày 16-01-20 lúc 18:13.

Ban quản trị

nhưng dựa vào lời bác chỉ và quỷ cốc rồi những hạn trong quá khứ đều ra một đáp án thì cháu nghĩ là đúng .Cháu với a này đúng là có duyên với phận với nhau , quen nhau trên mạng đến tận 2 năm mới gặp nhau rồi cuối cùng kết hôn , cháu nghĩ đấy là số phận ạ
    Tình duyên đến với nhau là chuyện bình thường, nhưng nói về nhân duyên vợ chồng thì quả thật đúng như vậy.

Thành viên

Cháu cảm ơn bác nhiều ạ , năm nay cố gắng đúc được em bé , để được sống với nhau đến già , chứ lỡ dở thì chán lắm .Bác cho cháu hỏi lá số của chồng cháu hiện tại rất kém ,năm nay 32 tuổi mà chưa chính thức vào nghề thì lúc nào mới có thể ổn định được ạ .

Ban quản trị

Cháu cảm ơn bác nhiều ạ , năm nay cố gắng đúc được em bé , để được sống với nhau đến già , chứ lỡ dở thì chán lắm .Bác cho cháu hỏi lá số của chồng cháu hiện tại rất kém ,năm nay 32 tuổi mà chưa chính thức vào nghề thì lúc nào mới có thể ổn định được ạ .
    Chú đã nói rồi, cả hai mệnh đều không gặp đúng thời vận, nhưng ghép đôi thì sẽ điều hòa lẫn nhau, kể cả việc làm ăn.

Thành viên

Trích dẫn Gửi bởi lesoi Xem bài viết
    Chú đã nói rồi, cả hai mệnh đều không gặp đúng thời vận, nhưng ghép đôi thì sẽ điều hòa lẫn nhau, kể cả việc làm ăn.
    Cháu cảm ơn chú , đúng như chú xem năm ngoái thì năm 2020 cháu đã lấy chồng rồi ạ , tuy nhiên a này làm cháu khóc rất nhiều , cháu cảm thấy rất buồn và chán nản , không biết có vượt qua được ko :'( chú cho cháu lời khuyên với ạ

Ban quản trị

Cháu cảm ơn chú , đúng như chú xem năm ngoái thì năm 2020 cháu đã lấy chồng rồi ạ , tuy nhiên a này làm cháu khóc rất nhiều , cháu cảm thấy rất buồn và chán nản , không biết có vượt qua được ko :'( chú cho cháu lời khuyên với ạ
    Đúng là vận mệnh
    Đức trọng Quỷ Thần kinh,
    Tài cao Long Hổ phục.

Thành viên

Trích dẫn Gửi bởi Hùng804 Xem bài viết
    Đúng là vận mệnh
    vâng đúng là số mệnh bác ạ , từ việc quen nhau , yêu và cưới như là có sắp đặt cả rồi ,không biết đến năm nào mới bớt khổ tâm đc .Cháu cũng hi vọng sẽ tốt lên như bác LeSoi nói .

10. Cảm ơn bởi:

Thông tin về chủ đề này