Chào mừng đến với Tử Bình diệu dụng.
Kết quả 1 đến 8 của 8
    Thành viên

Angry Năm Covid 2020 - Canh Tý-Mọi thứ đều bằng không - Kính mong các bác , các bạn xem dùm

Kinh nhờ các bác,các bạn trẻ ! .
    nguytran đã bỏ nghiên cứu do mấy năm gần đây công việc bắt đầu phát triển . Nên kính mong các bác , các bạn trẻ có kiến thức mới , sâu rộng xem dùm .

Những tháng đầu của năm âm lịch dịch covid - 19 đến , làm mình có thu nhập trước đó theo cá nhân mình rất cao (trên 1,5K$/ tháng ở tỉnh lẻ VN) trở về con số 0 đồng . Vẫn biết là năm nay có điềm gì không ổn , cũng giao thừa choang cái cốc cúng nên biết là điểm gở .Cứ tưởng nó chỉ kết thúc gắn hạn , không ngời từ tháng tết đền hiện tại hết tháng 3 âm lịch kinh tế vẫn trì trệ .

Đầu tháng mới ,kính nhờ các bác trong diễn đàn , các bạn trẻ xem dùm , tình hình của mình tương lai gần có khả quan hơn không ?.

Xin chân thành cảm ơn mọi người đã xem qua . !!

http://[IMG]https://lyso.vn/lasotutr....jpg[/IMG]
    Ảnh đính kèm Ảnh đính kèm

thetantr
    Khách
    tôi thấy hạn do năm tý xung ngọ ấn

3. Cảm ơn bởi:

Thành viên

Dạ , Đúng là năm nay cháu cũng không lường được hậu quả nghiêm trọng đến thế đến thế, thu nhập từ tết đến giờ âm , không đồng lãi nào ,Vốn thì đọng mà không thụ nhập,gây dựng được khách hàng bao lâu thì mất tăm mất tích ,tưởng ngắn hạn mà lại dài lâu .

Đầu năm mẹ cháu bị ngã ngãy tay . Đúng là năm nay gọi là đại hạn cũng đúng .

Vio
    Khách
    Cháu còn theo dõi chủ đề này không?

6. Cảm ơn bởi:

Ban quản trị

Vio có ý kiến gì không? Xin cứ viết ra.

Theo tôi thì đại vận Ất Tị hình thành tam hình Dần Tị Thân, năm 2020 Tí xung Ngọ, Canh trong Thân là hỉ thần tọa không vong hợp Ất thoát ra, lý ra là tốt, nhưng có lẽ vì tam hình mà ảnh hưởng không lớn.

Ngoài ra, các bạn có cho rằng thời dịch bệnh, mọi người đều bị ảnh hưởng kinh tế chung, thời thế có ảnh hưởng nghịch chiều với mệnh đang tốt hay không?
    bi - trí - dũng

8. Cảm ơn bởi:

Ban quản trị

Năm nay Tân Sửu vẫn còn vận Ất Tị. Dần Thân Tị tam hình, Sửu xuyên Ngọ càng mệt nữa. Bạn phải cố gắng bảo toàn vốn để duy trì làm lại cho năm tiếp theo. Bước sang vận Bính Ngọ sẽ sáng sủa hơn rất nhiều.
    Vận thế một đất nước ảnh hưởng rất nhiều đến số phận, ta thấy rất rõ trước và sau giải phóng 1975 là biết ngay. Nhiều người ở miền Nam lúc này rất giàu bỗng chốc biến thành tro bụi cũng như người nghèo, chạy đông chạy tây khắp nơi. Nhưng cũng chỉ một thời gian, khi qua cơn bỉ cực tất nhiên mệnh giàu vẫn giàu, nghèo thì vẫn nghèo. Điều này ai cũng thấy.
    Đức trọng Quỷ Thần kinh,
    Tài cao Long Hổ phục.

10. Cảm ơn bởi:

Thành viên

Dạ.
    Cháu xin chào các bác !.
    Cháu cảm ơn lời khuyên của cô Kim Cương, bác Hùng804, bác Vio.
    Cháu để ý rằng đúng là thời thế làm xoay chuyển nhiều, nhưng cũng có người trong lúc hoạn nạn kiếm được nhiều tiền lắm ạ. Một số đứa bạn cháu làm công ty tư nhân, dịch bệnh công ty chuyển đổi kinh doanh y tế bổng chốc phát triển mạnh cuối năm đưa nào cũng được thưởng 30-50tr .

Thành viên

Dạo gần đây cháu thích nghi được với tình hình, nhưng cơ bản công việc cũng không thuận lợi hơn là mấy so với năm 2020. Giờ cháu đang học- tích lũy kinh nghiệm và duy trì quan hệ với khách hàng cũ chứ không mở rộng ( do tình hình dịch bệnh ), nên cháu quên không theo dõi diễn đàn.

Tổng kết năm 2020 mất 50-60tr, thu nhỏ quy mô kinh doanh, nhưng quan trọng nhất là mất khách hàng, không mở rộng được khách hàng ạ.
    Lần sửa cuối bởi nquytran, ngày 19-03-21 lúc 16:48.

Thông tin về chủ đề này