Chào mừng đến với Tử Bình diệu dụng.
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 16 của 16
    Ban quản trị

letung73 yên chí, luận về Thiên ấn là Kiêu thần không chỉ nói về tính cách mê tín hay không mê tín mà thôi. Trên đây chỉ là 1 ví dụ về trạng thái hiển lộ hay ẩn tàng của Kiêu.
    bi - trí - dũng

2. Cảm ơn bởi:

Ban quản trị

vâng e cảm ơn chị KC vậy Thực thần Quý thuỷ trong mệnh của e là hỉ thần nhưng ko thể phát huy được tác dụng là tiết thân và sinh tài. vì thuỷ quá lạnh và bị kiêu thần KỶ đoạt nữa phải ko chị KC? Mà đến vận CANH THÂN Canh hợp mất Ất mộc tài tinh hoá kim vậy trong mệnh của e đến vận Canh Thân là kim vượng thổ vượng chẳng phải rât sấu phải ko chị KC?
    Lần sửa cuối bởi letung73, ngày 13-10-12 lúc 19:15.

VũTham
    Khách
    Cô KC ơi! Cô có thể cho em 1 vd về Kiêu thần làm kị và biểu hiện thực tế qua tính cách được không cô? Nếu như Kiêu Ấn hỗn tạp thì sao hả cô?
    Nếu như Kiêu là Kị thủ vận chắc sẽ rất xấu! Để em post lá số của anh letung và em lên và so sánh!

Ban quản trị

chào a VT e mong rằng qua a và chị KC thảo luận về lá số của e xem vận Canh thân tác dụng của Kiêu Thần là như thế nào? theo e nghĩ vận Canh Thân có thể hạn chế bớt được sự nguy hiểm của kiêu thần hoặc ko vì: theo e luận thế này thì mong chị KC và a VT xem nhé.
    1- đến vận Canh Thân đây là vận Kiếp Tài mà Kiếp tài có thể đoạt tài tức là canh hợp mất tài tinh ất. thì lúc này tài tinh ko thể chế kiêu.
    2- có thể kiếp tài là thông quan túc là canh kim lúc này làm trách nhiệm của người hoà giả khiết cho kiêu ko thể đoạt thực được và kiếp tài làm nhiệm vụ thông quan và hoÁ giải Kiêu thần và sinh cho thực để thực sinh tài. con về tính cách của e thì e xin bổ sung thêm là E LÀ người sống rất hoà nhã nhất là ko muốn ai phải phiền lòng về mình. nhưng cũng rất khẳng khái và trong cuộc sống của mình e thường là người chịu thiệt thòi về mình. do trình độ có hạn mong a và chị KC thấy có gi ko đúng hãy góp ý cho e. e chân thành cảm ơn a VT và chị KC.
    Lần sửa cuối bởi letung73, ngày 13-10-12 lúc 23:07.

Ban quản trị

lâu rồi không thấy a VũTham thảo luận về chủ đề Ấn thụ nhỉ? đây là lá số e đưa ra : quý sửu ất sửu tân dậu kỉ hợi. e mong a hãy bớt chút thời gian để cho e được học hỏi nhé. mong dược gặp lại anh.
    Lần sửa cuối bởi letung73, ngày 18-10-12 lúc 22:55.

Ban quản trị

Đang ở
    Hà Nam
    Anh Đăng ơi, em thấy chương 36 cuối bài anh có ghi là còn tiếp, vậy có "còn tiếp" không anh?
    Phản bổn quy chân

Thông tin về chủ đề này