Chào mừng đến với Tử Bình diệu dụng.
Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 49
    Thân hữu

Tạm thời danh sách các mem Hội tử bình Hà Nội gồm:

1. thiếu bá
    2. thachmoc
    3. letung73
    4. lang_tu
    5. Nxhanh
    6. nvh8545
    7. summer
    8. Zanetti
    9. apple251
    10. ....

2. Cảm ơn bởi:

Ban quản trị

hi vọng hội chúng ta ngoài giúp đỡ về kiến thức Tử bình ra con có thể chia sẻ nhiều vấn đề trong cuộc sống. vậy e mong được các ace trong diễn đàn cùng ủng hộ cho ý tưởng hay này.

4. Cảm ơn bởi:

Thân hữu

Ủng hộ anh letung, tứ trụ là cuộc sống mà anh :4:

6. Cảm ơn bởi:

Thành viên

Anh thiếu bá ơi, Hội tử bình Hà Nội hoạt động ra sao rồi ?

Mỗi lần off , anh tường thuật lại buổi off nhé, cho em với các anh chị không có điều kiện tham gia biết chút thông tin để sau này anh chị nào tổ chức rút kinh nghiệm.

Cám ơn anh nhiều

8. Cảm ơn bởi:

Thân hữu

hi chung, hội mới kêu gọi tập hợp chứ chưa đủ điều kiện để tổ chức offline.

Cuối năm nên mọi người đều bận việc cả, đợi tới ra xuân - tháng ăn chơi rảnh rỗi thì mới mong có cơ hội tụ tập. hihi, thực ra trong công việc và cuộc sống có khi một số người đã gặp nhau hàng ngày cũng nên ấy chứ :4:

Thành viên

Trích dẫn Gửi bởi thiếu bá Xem bài viết
    hi chung, hội mới kêu gọi tập hợp chứ chưa đủ điều kiện để tổ chức offline.

Cuối năm nên mọi người đều bận việc cả, đợi tới ra xuân - tháng ăn chơi rảnh rỗi thì mới mong có cơ hội tụ tập. hihi, thực ra trong công việc và cuộc sống có khi một số người đã gặp nhau hàng ngày cũng nên ấy chứ :4:
    Hi anh,

Chắc phải qua tết mới được đọc bản tin tường thuật của anh rùi.:4:

Trong em tham gia hội đá cá. Hai tuần gặp nhau ngồi xem đá cá.Tử bình thì khó hơn. Cần có trưởng hội chịu khó tìm đề tài cho mọi người bàn luận.

Hy vọng qua tết các anh chị sẽ off thành công, mai mốt có dịp cô về cùng tổ chức ăn sinh nhật như bên huyền không lý số ha. Lúc đó mà gặp nhau chắc bất ngờ, vì trên diễn đàn không biết ai hình dạng ra sao.

Chắc anh thì mập lắm, anh sonthuy thì ốm, cao hơi già. Cô thì lớn tuổi, cỡ 54 cân, đeo cặp kiếng to nhưng hay cười. Các anh chị khác thì em không đoán được. Như em giờ 73 kg cao 1.7m, rất đẹp trai.hiihihiihiih. Không biết lúc đó còn giữ được hình tượng vầy không nữa.:4:

11. Cảm ơn bởi:

de vuong
    Khách
    1. thiếu bá
    2. thachmoc
    3. letung73
    4. lang_tu
    5. Nxhanh
    6. nvh8545
    7. summer
    8. Zanetti
    9. apple251
    10. de vuong
    Tôi cũng người hà Nội, nhưng vì công việc thì lại công tác tại tỉnh khác, cũng muốn tham gia nhưng ko biết có thời gian ko nữa. Cuộc sống cơm áo gạo tiền, bận rộn. Bạn bè còn ít có điều kiện gặp nhau, thôi thì cứ xin đăng ký 1 suất. Nếu có duyên thì hy vọng có lúc gặp mặt offline.
    Chúc anh chị em Hội tử bình HN sớm thành lập và thăng tiến trong cuộc sống cũng như học thuật.
    Chúc cả nhà sức khỏe.

13. Cảm ơn bởi:

Thân hữu

Trích dẫn Gửi bởi chung Xem bài viết
    Chắc anh thì mập lắm, anh sonthuy thì ốm, cao hơi già. Cô thì lớn tuổi, cỡ 54 cân, đeo cặp kiếng to nhưng hay cười. Các anh chị khác thì em không đoán được. Như em giờ 73 kg cao 1.7m, rất đẹp trai.hiihihiihiih. Không biết lúc đó còn giữ được hình tượng vầy không nữa.:4:
    hihi, hình dạng anh thì khó tả lắm:4:: không mập vì Hỏa quá vượng, Hỏa vượng nhưng mắt lại rất tốt... Chỉ số y hệt em (W-73kg, h-1.7m), đá bóng tốt nhưng đã bỏ bóng đá hơn 5 năm nay do bị chấn thương giãn dây chằng gối. Tuy nhiên khoản ăn nói thì kém lắm nên đôi khi ngại giao tiếp mặc dù rất thích giao lưu, hihi bia rượu là đầu câu chuyện.

đến giờ anh vẫn chưa gặp được ai cả, cũng rất mong có dịp được gặp mọi người. Nếu có dịp ra HN thì pm anh nha.

Thành viên

Trích dẫn Gửi bởi thiếu bá Xem bài viết
    hihi, hình dạng anh thì khó tả lắm:4:: không mập vì Hỏa quá vượng, Hỏa vượng nhưng mắt lại rất tốt... Chỉ số y hệt em (W-73kg, h-1.7m), đá bóng tốt nhưng đã bỏ bóng đá hơn 5 năm nay do bị chấn thương giãn dây chằng gối. Tuy nhiên khoản ăn nói thì kém lắm nên đôi khi ngại giao tiếp mặc dù rất thích giao lưu, hihi bia rượu là đầu câu chuyện.

đến giờ anh vẫn chưa gặp được ai cả, cũng rất mong có dịp được gặp mọi người. Nếu có dịp ra HN thì pm anh nha.
    Anh ơi, hỏa vượng sao mắt tốt được vậy. Em đây bị loạn hết rùi nè. Không dám đeo kính sợ bị lộ mắt, nhìn ghê lắm. Cũng thích đá bóng mà có lần đang chạy tự té, thở không được. Sợ hỏa vượng có tiềm ẩn bệnh tim, bệnh tim phát do hoạt động mạnh nên nghỉ chơi lum. Đôi khi ngồi xuống đứng lên là hoa mắt lum.:4:

Em để ý ai mà rượu bia tốt là ngoại giao tốt đó.ihihihi. Em cũng không biết bao giờ mình được ra Hà Nội chưa nữa. Tới giờ đi xa nhất cách nhà 200 km thui.

Hy vọng qua tết hội tử bình Hà Nội sẽ đi vào hoạt động.

16. Cảm ơn bởi:

Ban quản trị

lâu không vào mục giao lưu của diễn đàn. thật không phải. mong sao hội TB ở HN sớm có buổi gặp mặt giữa các thành viên. Dù công tác ở tận Cao Bằng xa xôi nhưng em cũng mong có gắng để về được gặp các anh chị em Hội TB HN. hỵ vọng Chung có điều kiện ra HN chơi một lần đi, anh hoan nghênh đó.
    Về bản thân em cũng thật sự mong ngoài diễn đàn KTB ra thì hội TB HN sẽ luôn được các thành viên cùng gắng sức để phát triển. phát triển hội cũng là phát triển diễn đàn mà, mà nhất là để có dịp các thành viên được học hỏi về kiến thức TB với nhau.
    thân ái!

18. Cảm ơn bởi:

Thông tin về chủ đề này