Chào mừng đến với Tử Bình diệu dụng.
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13

Chủ đề: Lời kết!

Ban quản trị

Lời kết!

Lời kết!

Cuối cùng cố gắng cũng hoàn tất được phần dịch thuật Sách TBCTBC của Từ Nhạc Ngô, cuốn sách quý mà mọi người đều mong đợi, nhất là các bạn mới nhập môn là hết sức cần thiết để nghiên cứu sâu thêm Tử Bình truyền thống của cha ông truyền lại.

Đầu tiên phải nói là công lao của Bác PhieuDieu dịch thuật những chương đầu để cho lớp hậu học chúng ta khai thông. Sau đó là cô KC, bạn Đăng ( Cleaner) đã mở diễn đàn cho chúng ta nối bước.

rất cảm ơn diễn đàn đã tạo điều kiện thuận lợi.

Nhờ bạn MenhLy hoặc bạn Đăng phiền chỉnh lại thứ tự theo mục lục của sách.

Thành viên

cảm ơn bác lesoi đã dày công dịch thuật để a e mới nhập môn có nhiều tài liệu để tiếp cận.
    chúc bác luôn mạnh khoẻ, vui vẻ, thành công.

3. Cảm ơn bởi:

Thành viên

anhsau thấy nhà sách có bán tử bình chân thuyên, nhưng không hay bằng diễn đàn này đã dịch đầy đủ hơn, cám ơn những thông dịch viên.

5. Cảm ơn bởi:

Phụ Tá

Trích dẫn Gửi bởi lesoi Xem bài viết
    Lời kết!

Cuối cùng cố gắng cũng hoàn tất được phần dịch thuật Sách TBCTBC của Từ Nhạc Ngô, cuốn sách quý mà mọi người đều mong đợi, nhất là các bạn mới nhập môn là hết sức cần thiết để nghiên cứu sâu thêm Tử Bình truyền thống của cha ông truyền lại.
    Trước tiên, thay mặt diễn đàn KTB, chân thành cảm ơn công lao của anh lesoi. Công sức của bạn tôi tin chắc sẽ được cộng đồng nghiên cứu ghi nhận.

Đầu tiên phải nói là công lao của Bác PhieuDieu dịch thuật những chương đầu để cho lớp hậu học chúng ta khai thông.
    Àh, người dịch 20 chương đầu là bác lephan , không phải PhieuDieu bạn ạh. PD thì tôi có nhậu với ảnh vài lần ngoài đời.
    Đích của cuộc sống phải đủ cao quý !
    (GS. Ngô Bảo Châu)

7. Cảm ơn bởi:

Thành viên

Hôm nay đúng là một ngày trọng đại của Diễn đàn. Chân thành cám ơn những người đã góp công hoàn thành công trình này.

9. Cảm ơn bởi:

Ban quản trị

Trích dẫn Gửi bởi lesoi Xem bài viết
    Nhờ bạn MenhLy hoặc bạn Đăng phiền chỉnh lại thứ tự theo mục lục của sách.
    Chân thành cảm ơn anh lesoi. Phần mục lục sách menhly sẽ chỉnh lại theo thứ tự từ chương 1 đến 48 để mọi người tiện theo dõi.

11. Cảm ơn bởi:

Ban quản trị

Cảm ơn các bạn!
    Ừ nhĩ! sao mình nhầm bác LePhan qua bác PhieuDieu. Cũng vì các nhân vật có tiếng tăm ở diễn đàn Tuvilyso. net ( diễn đàn cũ) nhiều quá làm lẫn lộn.
    Hay là dịch nhiều rồi đâm ra lú lẫn đây?

13. Cảm ơn bởi:

Ban quản trị

Đang ở
    Hà Nam
    Nhầm lẫn đôi chút cũng không vấn đề gì mà Lesoi :4:
    Thachmoc theo dõi thường xuyên các bài Lesoi dịch thấy bạn tiến bộ nhiều quá. Chúc mừng Lesoi và trân thành cảm ơn bạn thật nhiều.
    Ngoài ra Thachmoc cũng muốn trân trọng cảm ơn bác Đăng, chị Kimcuong và các bạn khác trong diễn đàn đã dịch và chú giải nhiều điểm cho tài liệu này.
    Phản bổn quy chân

15. Cảm ơn bởi:

Thành viên

Đang ở
    hoaithanh
    Cảm ơn bác lesoi, quả là công đức vô lượng cho lớp hậu học có thêm nguồn tri thức
    Chúc bác sức khỏe

17. Cảm ơn bởi:

Ban quản trị

Cảm ơn anh lesoi. Em cũng là người luôn theo dõi những bài dịch của anh trên diễn đàn. Anh thật là người đáng quý để lớp hậu học chúng em lấy đó làm tấm gương trong con đường nghiên cứu tử bình của mình. Anh đã bỏ công sức rất nhiều để dịch những tài liệu quý và chia sẻ cho mọi người cùng thưởng thức và nghiên cứu. Qua diễn đàn KTB em chúc anh luôn mạnh khỏe, có nhiều niềm vui và sẽ có nhiều bài viết bổ ích cho diễn đàn.
    Qua đây em cũng chân thành cảm ơn chị KC, anh Đăng đã có công sức đóng góp vô cùng to lớn để đến hôm nay diễn đàn KTB của chúng ta có một bộ sách quý để mọi người cùng nghiên cứu và học tập tử bình.
    Thân ái!

19. Cảm ơn bởi: