Chào mừng đến với Tử Bình diệu dụng.
Kết quả 1 đến 3 của 3
    Thành viên

Kính nhờ anh Hung804 và mọi người xem giúp em lá số. Mấy năm nay sao vất vả quá.

Thưa anh và mọi người, dù sinh hoạt đã lâu nhưng vì bận nên đây là lần đầu mạo muội nhờ các thầy giải số ạ.
    Em xin được đưa một số nét cơ bản từ trước đến nay ạ:
    Em sinh 21/12/1989, 12h trưa ( chính xác),sinh miền bắc, học ngành kế toán HVNH ra nhưng đang làm trái ngành, làm sales. Công việc cũng bình bình nhưng luôn có cảm giác không an toàn,chán nản hay có mâu thuẫn với sếp trên ạ. Tình duyên thì chưa có gì ạ, thi thoảng có vài em nó thích nhưng mà sao cứ nửa muốn tán nửa không ạ, vẫn chưa tìm được người vừa ý.
    Năm 2010, 2011 ra trường gặp nhiều biến cố bất ngờ đột ngột, có thể nói là Hoạ Vô Đơn Chí ạ...việc xấu cứ đến liên tiếp khiến em và gia đình vô cùng bàng hoàng và sửng sốt ah.
    Em muốn nhờ anh Hung804 và mọi người xem giúp em về công danh tiền bạc, tình duyên sắp tới như thế nào ạ. Em cũng đang cố gắng học thêm ngoại ngữ (tiếng anh, tiếng nhật) để cải thiện khả năng bản thân ah, nhưng mà phía trước sao thấy gian nan và nhìu chông gai thế

Mong mọi người xem giúp em với ạ.Thành thật cảm ơn mọi người.

(Lá số em không lấy được bên lyso ạ, bạn nào vào được lấy giúp mình với ah).

Tứ trụ: Kỷ Tỵ - Bính Tý- Ất Mão - Nhâm Ngọ.

Đại vận: Bính Tý (0-3) - Ất Hợi (4-13)- Giáp Tuất (14-23) - Quý Dậu ( 24-33) - Nhâm Thân (34-43) - Tân Mùi (44-53)- Canh Ngọ (54-63)....

Dạ, lá số em đây ạ, nhờ các bác xem giúp em với ạ:
    Lần sửa cuối bởi minhpro, ngày 04-08-14 lúc 18:16. Lý do: chưa có lá số ạ.

son4t
    Khách
    Hoạ vô đơn chí? Mẹ bệnh hay bi tai nạn?
    Số này tự kinh doanh là phát. Chứ làm dưới ai đó là ko phát huy dc khả năng, buc bí khó chịu

3. Cảm ơn bởi:

Thành viên

Trích dẫn Gửi bởi son4t Xem bài viết
    Hoạ vô đơn chí? Mẹ bệnh hay bi tai nạn?
    Số này tự kinh doanh là phát. Chứ làm dưới ai đó là ko phát huy dc khả năng, buc bí khó chịu
    Dạ bác đoán đúng rồi ạ. 2 năm 2010, 2011 nhà em cả bên nội bên ngoại đều xảy ra chuyện tang tóc liên tiếp. Buồn lắm bác ạ.
    Về chuyện làm ăn em cũng suy tính nhiều nhưng mừ chưa đủ lực , cộng với kinh nghiệm nên đành gác lại ước mơ khởi nghiệp bác ạ.

Bác và mọi người xem giúp em chuyện tình duyên thế nào với ạ, chẳng hiểu sao cái tính em thích ai cứ nửa muốn tán nửa không, rụt rè ko ra rụt rè, mà bạo cũng không, nói chung là cũng buồn cười lắm. một phần cũng vì nghĩ đến chuyện công ăn việc làm, tiền nong nó còn chán quá nên chả dám tính đến chuyện yêu đương nữa.

5. Cảm ơn bởi:

Thông tin về chủ đề này