Chào mừng đến với Tử Bình diệu dụng.
Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 49
    vole_00
    Khách
    Cho e đăng ký 1 chân trà nước với, e ở Hoài Đức, Hà Nội. Hi vọng sau Tết sẽ có buổi off cùng mọi người.

VũTham
    Khách
    @Chung: Chung ơi! Trong này hội tử bình họp cũng vui lắm! Rảnh thì ghé chơi! Có người lầm Chung với VT nà! Kakakakakakaka!

Thành viên

Trích dẫn Gửi bởi VũTham Xem bài viết
    @Chung: Chung ơi! Trong này hội tử bình họp cũng vui lắm! Rảnh thì ghé chơi! Có người lầm Chung với VT nà! Kakakakakakaka!
    Hi anh,

Em ở Vũng Tàu nên chưa có dịp tham gia hội tử bình Sài Gòn .hihiihii

Mọi người lầm có lẽ anh Vũ Tham hoạt động năng nổ quá đó, cộng thêm tuổi trẻ mau hòa đồng. Hội tử bình Sài Gòn đã hoạt động, anh có thể viết nhật kí cho các anh chị và em thêm thông tin về các buổi off và phong trào nhé.

Chúc Hội mau phát triển. Riêng anh sức khỏe dồi dào, cùng với các anh chị xây dựng Hội luôn vững mạnh.

Thành viên

Anh Thiếu Bá nhớ giữ gìn sức khỏe dịp tết. Ráng thu xếp công việc để Hội tử bình Hà Nội sớm đi vào hoạt động. Không thui để lâu quá là không theo kịp Hội Sài Gòn đâu nhé.:4:

Thân hữu

Trích dẫn Gửi bởi chung Xem bài viết
    Anh Thiếu Bá nhớ giữ gìn sức khỏe dịp tết. Ráng thu xếp công việc để Hội tử bình Hà Nội sớm đi vào hoạt động. Không thui để lâu quá là không theo kịp Hội Sài Gòn đâu nhé.:4:
    Cảm ơn chung, gần tết công việc bận quá, lại phải chạy đi chạy lại nhiều nên chưa thu xếp được. Ngoài Bắc gần tết cổ truyền bận cả việc cơ quan lẫn gia đình, hehe anh tứ thân phụ mẫu cách nhau gần 400km mà mình lại ở giữa (1 phía hơn 100km, 1 phía hơn 200km) nên dịp tết chắc không có cơ hội rồi. Đợi ra giêng ngày rộng tháng dài vậy...

Chúc mừng hội TB SG nhé, "chú khoẻ anh mừng" - không sao đâu, hihi :4:

6. Cảm ơn bởi:

VũTham
    Khách
    Trích dẫn Gửi bởi chung Xem bài viết
    Hi anh,

Em ở Vũng Tàu nên chưa có dịp tham gia hội tử bình Sài Gòn .hihiihii

Mọi người lầm có lẽ anh Vũ Tham hoạt động năng nổ quá đó, cộng thêm tuổi trẻ mau hòa đồng. Hội tử bình Sài Gòn đã hoạt động, anh có thể viết nhật kí cho các anh chị và em thêm thông tin về các buổi off và phong trào nhé.

Chúc Hội mau phát triển. Riêng anh sức khỏe dồi dào, cùng với các anh chị xây dựng Hội luôn vững mạnh.
    Cám ơn Chung nhiều! Sài gòn thật ra có nhiều hội tử bình lắm! Hiện chúng mình đang tập trung trao đổi bàn luận với nhau và vừa rồi có party tất niên cũng hoành tráng!
    Năm mới chúc Chung nhiều sức khỏe và niềm đam mê với tử bình của Chung sẽ sớm gặt hái được thành công, Chung nhé! Hy vọng một ngày không xa sẽ có duyên gặp Chung! Kakakakakakaka!

8. Cảm ơn bởi:

Ban quản trị

Anh TB ơi có thể sang tháng 06 anh kêu gọi thành viên và thành lập hội TB ở Hà Nội đị.

10. Cảm ơn bởi:

Kienps
    Khách
    Cho em đăng ký với ạ

12. Cảm ơn bởi:

Thân hữu

anh letung kiểm tra hộp thư bị đầy, TB không pm lại được.

14. Cảm ơn bởi:

heomoi_25
    Khách
    VuTHam ơi cho heo nhập hội TB ở xì gòn nhá

Thông tin về chủ đề này