PDA

View Full Version : Cháu xin nhờ bác lesoi xem giúp cháu tứ trụ ạ.

ttc
03-05-15, 20:01
Cháo chào bác ạ. Kính mong bác xem giúp cháu tứ trụ này ạ.
Cháu sinh tại Hà Tây cũ, ngày 16/04/1992 DL, lúc 20h30.
Gia đình cháu thuần nông, cháu là con út ạ, trên cháu có 1 anh 1 chị.
Năm 2010: cháu đỗ đại học.
Tháng 6/2012 cháu có thay đổi chỗ ở ạ
Tháng 10/2014: cháu tốt nghiệp ĐH ngành kinh tế. Tháng 3/2015 cháu tốt nghiệp thêm ngành kế toán.
Từ nhỏ đến lớn việc học hành của cháu khá thuận lợi, ra trường suôn sẻ ạ, tình cảm thì chưa yêu ai bao giờ ạ.
Cháu bắt đầu đi làm từ tháng 4/2015, công việc hiện tại của cháu là làm kế toán cho 1 công ty xây dựng ạ.
Cháu nhờ bác xem giúp dụng thần của cháu là gì ạ? mệnh của cháu theo đường quan chức có suôn sẻ không bác? và mong bác cho cháu vài lời về chuyện chồng con sau này ạ.
Cháu xin cảm ơn bác ạ.
http://dichvu.lyso.vn/lasotutru.php?lid=1GKB1R3R&act=xem

lesoi
03-05-15, 20:54
Mệnh này tốt thật.
Thiên Nguyệt nhị đức đồng cung. Tứ trụ thiên can lưu chuyển hữu tình, kim sinh thủy, thủy sinh mộc khắc thổ vượng, khai thông thổ dày.
Mệnh kim, trường sinh cung Phúc đức lại có Thiên Ất lâm, Đế vượng ở cung Phu; Thái âm ngự ở cung Tướng mạo, đối chiếu cung nô bộc có Thái Dương tinh trợ sáng, sinh ngày 14 tháng 3 âm lịch, sau tiết Thanh Minh 12 ngày, trăng cao chiếu sáng khắp đại địa. Mệnh không nhiễm thổ hỗn trọc, mệnh này rất quý hiển, Thông minh, tài hoa, lại xinh đẹp. Mệnh cung, Thân cung cùng gặp Thiên Ất chiếu phù. Dụng Canh kim sinh Nhâm thủy, nguồn nước dồi dào bồi mộc khai thông thổ. Là quý mệnh.

ttc
03-05-15, 21:51
Trước hết cháu cám ơn bác đã xem giúp cháu ạ. Cháu sống khép kín nhưng trong công việc thì rất năng động, nhanh nhẹn, khả năng học hỏi cũng khá nhanh, chứ cháu cũng không xinh đẹp đâu ạ :d
Cháu không biết gì về tứ trụ ngoài cái tên của nó nên những từ chuyên môn cháu không được hiểu lắm.
Đọc đi đọc lại đoạn bác viết cho cháu thì cháu có thể hiểu dụng thần của cháu là kim phải ko ạ? Mong bác cho cháu mấy lời về công việc, chồng con sau này của cháu ạ. Cháu xin cảm ơn sự quan tâm của bác nhiều ạ.

lesoi
04-05-15, 08:40
Dụng thần đúng là kim. Mệnh bạn thật tốt, không những đường chồng con sau này tốt mà tương lai sự nghiệp cũng rất tốt. Dù vận hạn có gập ghềnh chăng nữa, cũng có quý nhân giúp đỡ vượt qua dễ dàng.

ttc
04-05-15, 12:50
Cháu cám ơn bác nhiều ạ. Cháu muốn hỏi bác câu cuối cùng, mong bác có thể cho cháu biết năm nào cháu lấy chồng và chồng cháu ở xa hay gần được không ạ? Vì cháu chưa có 1 mối tình nào, mối quan hệ cũng không phải rộng mà bạn bè cháu thì cưới gần hết, nên bố mẹ cháu còn sốt ruột hơn cả cháu ạ. Mong bác giúp cháu ạ.

lesoi
04-05-15, 15:48
Nếu có thì khả năng vào năm 2017 ( Đinh Dậu), Đinh hợp Nhâm ( thân), địa chi lưu niên Dậu phối Thân Tuất ( cung phu) và chi năm thành kim cục làm động cung phu và bản thân, năm này lại có Đào Hoa tinh.

Bạn mới 23 tuổi mà nôn thế nhỉ? :34:

ttc
04-05-15, 17:14
Dạ, cháu qua sinh nhật rồi nên tính tuổi lấy chồng cũng 24t rồi bác ơi :D Cháu cũng định tính ổn định được công việc rồi có anh nào để ý thì mới lấy chồng, chứ cháu không muốn lấy chồng khi công việc vẫn chưa đầu vào đâu. Nhưng cháu đi làm gần nhà, nên ở quê đến tuổi này là mọi người rất hay hỏi ạ, bố mẹ cháu cũng có tuổi rồi nên muốn lo nốt cho cháu ạ :D
Lần nữa, cháu cảm ơn bác ạ. Cháu chúc bác và gia đình luôn mạnh khỏe, cuộc sống hạnh phúc ạ. Khi nào cháu lấy chồng, cháu sẽ vào đây báo tin vui với bác.

lesoi
04-05-15, 18:46
Ừ, cảm ơn bạn, bạn sẽ lấy người gần nhà. Hì...

lumia22
04-05-15, 19:17
xóa ...........................

ttc
04-05-15, 20:50
Hì, cuối lại được bác bonus cho câu nữa, cháu cảm ơn bác nhiều ạ :d