PDA

View Full Version : Em kính nhờ anh LeSoi anh Hung804 giải đáp giúp em thắc mắc nhỏ này với?

lenam94
13-01-16, 11:28
Chắc anh Lesoi và anh Hung804 vẫn còn nhớ em chứ ạ?em đã được 2 anh luận mệnh Em có thắc mắc muốn hỏi câu Bính đoạt quang Đinh là thế nào ạ?Nếu Bính đoạt Đinh rồi thì sao ạ? có ảnh hưởng gì đến mệnh cục ko?Kính mong 2 anh giải đáp giúp em câu hỏi này?

Hùng804
13-01-16, 19:29
Mệnh bạn có nhật chủ là Đinh hỏa, can tháng lộ Bính, Bính đoạt ánh sáng Đinh là vì Bính là ánh thái dương ( mặt trời), Đinh là ngọn đèn dầu. Lửa ngọn đèn dầu làm sao sánh với ánh mặt trời cho nên mới nói như vậy. Còn ảnh hưởng hay không thì còn xem đại vận, trong nguyên cục có Bính trợ lực cho Đinh, thì không có lo, nhưng nếu gặp chữ Nhâm Quý thì làm mờ ánh sáng Bính Đinh, cho nên mới lo.

lenam94
14-01-16, 05:46
em cám ơn anh hung804 đã giải đáp giúp em nhưng có 1 người xem mệnh của em bảo rằng cả đời em hoạ cũng vì chữ bính vì bính đoạt đinh nên là người suốt đời bị chèn ép rồi ko thể giàu được sau bị xã hội lừa gạt cướp đoạt tài sản anh thấy người này nói có đúng ko?( e ko lo sợ đâu chỉ muốn hỏi a để biết mà tránh)