PDA

View Full Version : Thành viên mới kính nhờ các anh chị xem giúp

thuydung
02-08-21, 08:23
Em xin chào các anh chị trên diễn đàn, em là thành viên mới, đợt này nghỉ dịch ở nhà nên tìm hiểu và tò mò muốn biết số của mình như thế nào, em mạo muội đăng ký thành viên và may mắn được phê duyệt,
nên hôm nay up lá số của mình lên để kính nhờ các anh chị xem giúp ạ
một vài thông tin về bản thân:
+ Sinh ra trong gia đình nề nếp, dòng họ có danh ở địa phương, anh em bên nội của bố đều thành đạt, làm quan, làm nghề giáo, thời cụ và ông nội cũng làm nghề thuốc và nghề giáo,
+ Bố làm bên quân đội, đã nghỉ hưu, mẹ làm giáo viên, vẫn đang công tác, mẹ khó tính, ở nhà mẹ nắm quyền.
+ Nhà có 3 chị em gái, không có anh em trai
+ Bản thân học hành tốt nhưng thi cử kém, hiện đang làm giáo viên, chưa có công chức ạ
+ Lấy chồng năm 2016, chồng sinh năm 1987, có con trai đầu năm 2017, con trai thứ hai năm 2021.
+ Chồng không hợp tính với mẹ vợ,
em muốn hỏi các anh chị về gia đạo, công việc và chồng con ạ
trân thành cảm ơn các anh chị

Block
02-08-21, 15:41
Đại vận giáp tý tốt cho công danh nhưng xấu cho gia đạo (chồng)
Kỷ giáp hợp, giáp trụ năm có thể chuyển đi xa làm việc
Tý phá mão, mão là ck cộng thêm trước đó dậu cung ck xung mão thì e gia đạo lung lay dữ dội bạn cố gắng vượt qua vì 2 đứa con

thucthan
02-08-21, 16:29
Số bạn nữ, mình thấy thương quan sinh tài ở giờ, sau được nhờ con

thuydung
04-08-21, 13:16
em cảm ơn các anh chị đã xem giúp em.

FPTxmen
06-08-21, 15:19
Kỉ thổ tháng mão, thấu giáp là quan sát cách, mão hợp tuất thấu đinh hoả trụ tháng-> dụng thần biến hoá : sát ấn tương sinh, điều này giải thíc cho việc bạn xuất thân trong gia đình công chức có danh tiếng;
- lúc nhỏ dưới 17 tuổi, hành vận đinh mão, bính dần là quan vận lộ ấn nên bạn học hành thuận lợi, tiếc là đến lúc 18t thi đại học thì laii giao vận sang bắc phương, 2010,2011 canh dần, tân mão nên việc thi cử ko được được toại nguyện...
- Ngoài 30 tuổi khi tiến vào trụ hạn Kỉ dậu bạn sẽ ko còn theo nghề giáo viên hay công chức truyền thống của gia đình nữa vì mão dậu xung: hiểu nôm na là gia đình nhỏ của vk ck bạn sẽ tách khỏi cái truyền thống gia đình lớn của bố mẹ bạn, cụ thể là 3 năm tới 2022-2024
2022 Nhâm dần phản phục cung sự nghiệp Nhâm thân: bắt đầu có nhiều biến động
2023 quý mão: mão dậu xung, li khai khỏi gia đình, quý khắc đinh, khả năng cao là bỏ việc
2024 giáp thìn: thân tý thìn tam hợp tài cục, giáp hợp kỉ, bạn theo chồng tham gia vào môi trường cộng đồng làm việc mới . Giáp thìn phản ngâm giáp tuất-> cũng chính là rời xa khỏi tổ nghiệp :)))
* Nếu mà 3 năm tới diễn biến theo hướng anh nói thì sau 3 năm quay lại đây, a nói tiếp. Nếu a đoán sai thì thôi hehe

thucthan
06-08-21, 16:36
sửa .....mmm

thuydung
06-08-21, 16:42
dạ em cảm ơn các anh đã xem giúp ạ, có diễn biến em sẽ cập nhập để các anh nghiệm lý ạ