PDA

View Full Version : Nhờ mọi người luận giải giúp Em lá số Tứ Trụ

Duy Phan
06-06-23, 18:08
Em là Nam, sinh lúc 10h30 sáng ngày 20/10/1997, Đinh Sửu-Canh Tuất-Ất Mùi-Tân Tị, em hiện làm nhân viên kinh doanh, chưa có vợ con, nhờ mọi người xem giúp Em lá số có được tốt hay không, sự nghiệp em có được tốt hay không ạ. Em cảm ơn mọi người.

sherly
06-06-23, 20:59
từ bé đến 23 tuổi thế nào, và từ 24 tuổi đến nay thì thế nào?

Duy Phan
06-06-23, 22:36
Gia đình em xuất thân lao động bình thường, lúc nhỏ đôi lúc gặp chết hụt, em đã học xong đại học tài chính.
Từ 24 đến nay: công việc thay đổi nhiều, hiện tại em đang thất nghiệp ạ.

sherly
07-06-23, 09:41
Đinh sửu- canh tuất- ất mùi- tân tị
ất canh ngũ hợp sinh tháng tuất không hóa kim, tam hình tuất sửu mùi mùa thu kim vượng thì mộc gặp họa, quan sát công thân, số này phải lưu ý tôn trọng pháp luật, bằng không thì việc quan tụng là khó tránh.
hỷ thần là đinh hỏa trụ năm, là thực thần phúc tinh, tiếp hành các vận đinh mùi, bính ngọ hỷ thần đắc địa thì tốt, chế sát vệ thân thì có khả năng là có địa vị, có thực quyền.
bát tự này đi theo đường hướng của thực thần chế sát, phù hợp với ngành quản lý.
hành vận tốt thì cuộc đời cũng khá ổn, nhưng lưu ý là trong tất cả mối quan hệ gia đạo đều tiềm ẩn sự trắc trở.

HDL
08-06-23, 09:03
Tháng Tuất kim trọng, quan sát lưỡng thấu, Tỵ Sửu củng kim. Quan sát quá vượng, dụng Đinh hỏa chế sát, tiếc Đinh căn nhẹ do bị tam hình và Tỵ mang tính kim hơn là tính hỏa, nên cách cục không cao.
Đinh Mùi là vận tốt.
Riêng có năm Quý Mão, quý khắc Đinh tổn cách.
Từ năm sau Giáp thìn chạy đến Đinh Mùi sẽ tốt hơn nhiều.