PDA

View Full Version : Chào mừng ngày nhà giáo Việt Nam

VũTham
19-11-12, 22:57
Nhân ngày nhà giáo Việt Nam 20/11/2012, từ miền Nam xa xôi, Vũ Tham xin chúc cô kimcuong cùng tập thể anh chị em diễn đàn dồi dào sức khỏe và luôn có đủ niềm đam mê với bộ môn Tử Bình để truyền cho nhau những kiến thức vô bờ chứa đựng tính nhân văn sâu sắc của nền khoa học huyền bí Đông Phương!

Như lời Bác đã nói:
"Người thầy giáo tốt - người thầy giáo xứng đáng là thầy giáo - là người vẻ vang nhất. Dù tên tuổi không đăng trên báo, không được thưởng huân chương. Song những người thầy giáo tốt là những người anh hùng vô danh. Đây là một điều rất vẻ vang!"

27

sonthuy
19-11-12, 23:49
Chúc cô KimCuong cùng anh chị em trong diễn đàn Vui vẻ Hạnh phúc nhân ngày nhà giáo Việt Nam 20/11.

29

letung73
20-11-12, 00:21
Ngày mai là ngày toàn quốc tôn vinh các nhà giáo. Từ khi là thành viên của diễn đàn e luôn là một người học sinh của diễn đàn mong chị KC và tất cả các anh các chị tronh diễn đàn luôn có sức khoẻ gặp nhiều niềm vui và may mắn trong cuộc sống để cống hiến cho diễn đàn KTB ngày càng phát triển, mong chị KC và các anh chị trong diễn đàn luôn là những người thầy cô yêu quý của chúng e và các thành viên trong diễn đàn. Nhân ngày 20/11. dù ở nơi rất xa không thể có những đoá hoa tươi thăm tặng chị KC và các anh chị trong diễn đàn nhưng với tình cảm của một học viên của diễn đàn e xin chúc thày cô sức khoẻ, hạnh phúc bằng tình cảm chân thành nhất.

thiếu bá
20-11-12, 15:18
Nhân ngày 20-11, em xin gửi tới chị kimcuong lời chúc sức khỏe, vui vẻ và thành công trong cuộc sống.

thachmoc
20-11-12, 23:46
Em chúc chị Kim Cương luôn mạnh khỏe, hạnh phúc, mang nhiệt huyết truyền tiếp tục dìu dắt cho lớp hậu bối chúng em!

kimcuong
21-11-12, 14:16
Cám ơn các bạn có lòng thân ái với KC. Lúc nào tôi cũng mong mỏi các bạn hội nhập nhanh chóng vào bộ môn Tử Bình đầy hấp lực này. Chúc mọi người nhiều sức khỏe và may mắn.

lesoi
21-11-12, 17:08
ý chà! Hôm nay là ngày 21/11 rồi, tôi vào diễn đàn mới thấy các bạn chúc mừng ngày Nhà Giáo Việt Nam . Thật là quý hóa, các bạn nhớ ngày còn tôi thì không quan tâm chút nào cả, thật là tội lỗi. Tôi chỉ biết chúc cô giáo vạn sự như ý mà thôi, mong cô và các bạn thông cảm.

chung
23-11-12, 20:19
Chào cô giáo và các anh chị,

Lâu quá em không tham gia diễn đàn vì nhiều lý do riêng. Hôm nay, cô cho em xin phép tham gia lại nhé. Mong được sự giúp đỡ từ cô và các anh chị.

Chúc cô và các anh chị nhiều sức khỏe để vững bước trên con đường học thuật.

kimcuong
23-11-12, 21:08
Chúc mừng chung đã trở lại với diễn đàn. Mong rằng mọi việc của chung đều tốt đẹp, như ý.

chung
24-11-12, 08:35
Chúc mừng chung đã trở lại với diễn đàn. Mong rằng mọi việc của chung đều tốt đẹp, như ý.

Cám ơn cô. Em vẫn thất nghiệp cô ơi.Hy vọng sang năm sẽ khởi sắc hơn. Cuộc sống luôn làm khó người ta mà.May mà bố mẹ vẫn nuôi em được.hihihiihi

thiếu bá
25-11-12, 09:35
chào Chung! Xã hội đương khủng khoảng, không biết xu hướng trong đó thế nào chứ ngoài này cuối năm cơ hội xin việc vẫn còn (đầu năm thì khó khăn hơn). Nên theo lý tự nhiên mà dụng em ạ...

Chúc em sớm tìm được công việc ưng ý.

chung
26-11-12, 08:21
chào Chung! Xã hội đương khủng khoảng, không biết xu hướng trong đó thế nào chứ ngoài này cuối năm cơ hội xin việc vẫn còn (đầu năm thì khó khăn hơn). Nên theo lý tự nhiên mà dụng em ạ...

Chúc em sớm tìm được công việc ưng ý.

Cám ơn anh. Ở vũng tàu việc cũng có mà không ai mướn mình :4:( có lẽ do mình đòi hỏi quá). Chắc năm sau đi thành phố kiếm việc.Giờ theo lý tự nhiên mà dụng như anh đề cập thui.