PDA

View Full Version : kính mong các bác giải giùm con bát tự : Mậu Thìn-Nhâm Tuất-Kỷ Mùi-Mậu Thìn

dungle
05-12-12, 23:27
con tên là : Lê Tiến Dũng sinh vào lúc 6:25am, ngày 31 tháng 10 năm 1988 ( dương lịch).
từ bé đến giờ hầu như mọi chuyện với con rất bình thường và thuận lợi, có năm 2011 vào ngày 23/01/2011 lúc cỡ 23h hơn con bị tai nạn phải nằm viện, năm đó con giấu mẹ vì sợ mẹ lo lắng nếu như biết con tai nạn, và Tết năm đó con không về ăn Tết. Giờ đầu con vẫn còn di chứng. Năm nay là năm tuổi của con nên nhà con cũng lo lắng lắm, và dặn con hạn chế đi xe cộ. mong các bác coi giúp con bát tự, luận cho con biết về sức khỏe, về đường công danh, tài lộc , tình duyên, con cái sau này. Con là con trai út và duy nhất trong gia đình. và hiện con đang học ngành xây dựng, mong các bác luận xem con hợp với ngành nào. con xin chân thành cảm ơn các bác và chúc các bác sức khỏe dồi dào!!

dungle
06-12-12, 11:27
con xin lỗi, 6:25am là bố con nhớ, con mới gọi về mẹ nói là con sinh lúc 7:15 giờ Mậu Thìn luôn, vậy lá số của con là:

http://dichvu.lyso.vn/lasotutru/ZKWWEO82.jpg. kính mong các bác luận giúp con.

kimcuong
06-12-12, 11:56
dungle cho biết thêm năm 2006 Bính Tuất, 2007 Đinh Hợi thật tế có việc gì xảy ra?

dungle
06-12-12, 12:15
dạ năm đó không có gì xảy ra cả, năm đó con học lớp 12 ( do con khai sinh năm 89) vẫn thi đỗ ĐH bình thường, sức khỏe vẫn bình thường, có năm lớp 10 ( 2004) con bị bạn xô ngã phải vào bệnh viện khâu 6 mũi luôn.

kimcuong
06-12-12, 13:02
Như vậy, dụng hỉ là hỏa thổ, vận Ất Sửu này hình thành địa chi toàn thổ, tức tỉ kiếp quá vượng, Ất thấu lộ đúng là phải cố gắng nhiều, vì Quan Sát là hành chế ngự thân, lại là công việc làm. Có thể đạt nhiều thuận lợi từ năm Ất Mùi 2015 trở đi.

dungle
06-12-12, 13:14
vậy hở cô, do bác sĩ nói con có di chứng về não con sợ bị die sớm nên con không suy nghĩ gì nhiều, lúc nào cũng vui vẻ. không chú tâm nhiều đến học hành, công việc gì cả, hễ con thấy vui là con làm thôi. mệnh con có yểu không cô? con có ý định qua nước ngoài vì một phần con nghĩ nếu qua đó bệnh có tái phát thì Y học bên đó phát triển hơn có thể chữa trị, một phần con chỉ yêu một người và hiện bạn đó đang ở bên Mĩ nữa, cô coi giúp con là con có số qua bên đó không? con xin cảm ơn cô nhiều ^^