PDA

View Full Version : Tứ trụ của 1 người đồng tính (canh ngọ, tân tị, đinh dậu, bính ngọ)

jone
06-12-12, 14:27
CÁC BÁC GIẢI THÍCH DÙM CON NGUYÊN NHÂN NÀO KHIẾN MỆNH NÀY BỊ GAY . CÒN THEO CHỦ KIẾN CỦA CON LÀ DO CHI VỢ LÀ DẬU CHỈ SINH LỰC ĐÀN ÔNG BỊ 2 CHI NGỌ Ở TRỤ NĂM VÀ GIỜ HỢP NÊN LÀM NGƯỜI NÀY BỊ VẤN ĐỀ VỀ GIỚI TÍNH .

thiếu bá
07-12-12, 12:03
Có mấy nguyên nhân gây ra:
- Đào hoa toạ Lộc trụ năm, giờ lại thêm Văn tinh (Văn Xương) trường sinh.
- thân tự vượng, tài tinh giúp tiết tú lại toạ trụ năm.
- Ấn tinh khuyết.
Ngoài ra còn do môi trường sinh sống của đương số, tác động của Tài tinh gây ra sớm so với tuổi gây ra những suy nghĩ lệch lạc biểu hiện...

jone
07-12-12, 12:59
em hỏi cái này vì bửa có gặp anh Trần Tiến Nam ổng bảo em nhìn cũng hơi giống con gái do thấy (sạch sẽ gọn gàng) nhưng may mà có kinh dương nên o bị pê đê , còn thằng này lá số y chan em chỉ khác giờ thôi mà nó bị pê đê nên em thắc mắc hỏi vậy .

đây là lá số em :

jone
07-12-12, 13:08
Mà nó làm trong lĩnh vực thời trang nên tiếp xúc rất nhiều phụ nữ , em cũng vậy ....... giai đoạn 2006 - 2011 cũng nhiều girl thích o hiểu sao lại xen lẫn đó là có mấy thằng pê đê yêu say đắm mình làm rất phiền phức , bắt đầu từ năm 2012 mọi thứ thuần khiết hơn wen girl 100% o còn bị tụi pê đê thích nữa .

Admin
07-12-12, 15:01
Đề nghị Jone kiểm tra lại cách dùng từ ngữ của mình trong các bài viết.

Các từ như "thằng này", "tụi nó" không nên dùng trong diễn đàn này.

Khiêm nhường, nhã nhặn là quy định cần thiết bất thành văn ở mọi nơi, đề nghị bạn nên tôn trọng.

thiếu bá
07-12-12, 15:02
Tứ trụ của jone có khác, Đế vượng không phải là nguyên nhân (2 trụ đều Đ.vượng ở tháng) !? Trụ giờ Giáp Thìn thì mọi việc nhìn nhận đã khác hẳn rồi...:4:

Nói chung do tác động hiểu biết lệch lạc về giới tính làm con người ta mất cân bằng về tâm sinh lý, nhất là độ tuổi mới lớn, vậy nên ngoài các yếu tố khác rất cần quan tâm về Ấn tinh biểu hiện... Nói chung vấn đề này ở xã hội nào cũng có nhưng với xã hội Á đông mình cũng không nên bàn sâu làm gì cả.

jone
07-12-12, 15:11
dạ 2 tứ trụ khác nhau chổ nào bác Thiếu Bá có thể chỉ ra để con có dịp học hỏi được không ạ , con xin nêu vài điểm khác nhau về con và bạn đó .

2 đứa cũng gặp khó khăn giai đoạn từ 10 - 20 .
Bạn đó thì học hết 12 bỏ học rồi , con thì qua năm cuối đại học mới bỏ .
Bạn đó đang làm trong lĩnh vực thời trang làm đẹp , con thì đang làm về tài chính - kinh doanh - đầu tư .