PDA

View Full Version : Các bác xem tứ trụ này có tòng cách không ạ?

jone
21-01-13, 14:05
Mấy bác coi giúp con lá số này là Tòng cách gì khôn ạ .

jone
21-01-13, 15:01
..................................

tuhynhan
21-01-13, 15:52
Sao lúc nào mấy bác điều hành viên cũng cho em ra rìa vậy nè . Cách li em với mọi người làm như em bị bệnh truyền nhiễm không bằng .

Ủa, bạn nói vậy là có ý gì, bạn cảm thấy như thế nào mà lại nói như vậy ?

jone
21-01-13, 15:54
Nãy post cái bài này bên mục tòng cách gì đó , h bị đẩy ra đây ngồi 1 mình :))

menhly
21-01-13, 17:14
Sao lúc nào mấy bác điều hành viên cũng cho em ra rìa vậy nè . Cách li em với mọi người làm như em bị bệnh truyền nhiễm không bằng .

Chào jone!
Bạn nên có thái độ và lời nói cho chuẩn mực.!

BQT Diễn đàn đã dành riêng mục này để "nhờ giải bát tự". Topic đang thảo luận về Tòng cách, bạn xen ngang nhờ giải bát tự thì lẽ ra bài này nên bị xóa ngay. Việc chuyển qua mục này đã là sự nhân nhượng. Nếu thực sự bạn muốn thảo luận thì nên có vài dòng nhận định thể hiện muốn bàn luận, trao đổi với mọi người.

trân trọng,
menhly

tuhynhan
21-01-13, 17:22
Hihi,

Tuy tôi ko phải là người chuyển bài, nhưng tôi nghĩ bạn Jone ko biết "cách" thôi :4:, thay vì bạn "quăng" lá số vào đó, bạn hãy bình luận ngay lá số của mình đưa lên, nếu siêng hơn nữa, thì hãy bình luận một số ví dụ, một số ý trong bài lý thuyết (của người khác) thì post của bạn "đường hoàng" ở lại thôi mà :4:

kimcuong
22-01-13, 12:53
Tứ trụ này của jone. Đã đoán là theo Tài bỏ Ấn, có thể nói khác đi là Giả Tòng Tài.

jone
22-01-13, 13:58
cho con hỏi Bác Kim Cương là Boy Hay Girl , Bao nhiêu tuổi , Sống làm việc ở đâu , có vợ chồng con gì chưa .

menhly
22-01-13, 23:34
cho con hỏi Bác Kim Cương là Boy Hay Girl , Bao nhiêu tuổi , Sống làm việc ở đâu , có vợ chồng con gì chưa .

Cảnh cáo nick jone về thái độ thiếu tôn trọng người điều hành diễn đàn. Nếu còn vi phạm sẽ bị xử lý band nick.

Các bài không phù hợp sẽ bị xóa trong vòng 24h.

menhly

jone
23-01-13, 12:36
Dạ tại con được BÁc Kim Cương luận giải lá số rất nhiều lần nhưng vẫn chưa biết thông tin gì về bác nên con muốn hỏi để tỏ lòng quan tâm của mình đến Bác . Nhân dịp năm mới chúc bác và gia đình an khang thịnh vượng , tiếc là o biết Bác là Nam Hay Nữ .

kimcuong
23-01-13, 12:57
Cám ơn lời chúc năm mới của jone. Tôi cũng chúc bạn tâm như ý nguyện.

Hỏi về thân thế một người thì không có gì là tệ, tuy nhiên, hỏi như thế nào là một vấn đề cần quan tâm. Tôi nghĩ jone không đọc các bài nào khác trong diễn đàn ngoại trừ bài của mình? Vì nếu có đọc bài của mọi người thì dễ nhận ra mọi người gọi tôi là "chị". Thắc mắc của jone "bác là nam hay nữ, boy hay girl" vì thế là thừa đấy. Ngoài ra, các thắc mắc khác tôi chưa thấy cần thiết phải trả lời.

jone
29-01-13, 12:50
Vậy lá số còn là Tòng tài cách : dụng tài thực thương quan sát và kị Ấn Tỉ đúng không bác Kim Cương . Con cũng nghĩ vậy vì 2 đại vận nhâm ngọ và Quý mùi khó khăn do là 2 đại vận tỉ kiếp phá tài cách .