PDA

View Full Version : mimi91-Chưa bao giờ xem tử bình- Tân Mùi, Canh Dần, Quí Sửu, Tân Dậu

mimi91
30-08-13, 14:52
Xin chào các cô chú anh chị trong diễn đàn, hôm nay cháu xin được phép up lá số tư bình của chau lên nhờ các cô chú anh chị xem giúp a. Cháu chua bao giờ được xem tử bình nên hôm nay rất mong được cô chú anh chị để mắt đến lá số ạ.
- Nhà cháu có 2 chị em, cháu là chị cả
- Bố mẹ cháu đang kinh doanh buôn bán
.Hiện nay cháu chưa có ngươi yêu, cháu nhờ mọi người xem hộ chau bao giờ cháu lấy chồng và chông cháu thế nào a. Hậu vận của cháu thê nào ạ

dinhman
30-08-13, 15:31
Có phải bạn học rất giỏi không ?

galeria
30-08-13, 16:07
Chưa xem bao giờ à? mimi... nghe tên rất nhiều!
Ấn nhiều quá, đảo Sinh thành thái quá, không chừng cha mẹ tuy có tiền của, thương con cái, mà con cái lại không đáp lại đúng mức?
Cũng có thể học giỏi, hay là muốn học hoài không dứt?
Hỏi về chồng con thì số này có lẽ muộn, nhưng chồng không chừng là người đa tài giúp vợ.
Tóm tắt: số tốt!

mimi91
30-08-13, 18:13
@dinhman:em xin cám ơn anh dinhman. Em học bình thường thôi a Bao nhiêu năm chỉ học sinh tiến tiến. Học hành làng nhàng.

@galeria :Bố mẹ em thì bình thường thôi, của thì chắc cũng có nhưng k phải nhiều lắm. Gia đình gọi la đủ ăn đủ tiêu.
Anh có thể xem hạn cho em được không a?

@All : Nếu như có anh chị cô chú nào ghé qua đây rồi thì xin coi giúp cho mimi với a. Cháu xin cảm ơn rất nhiều a

galeria
30-08-13, 18:47
Hỏi lại, ngày sinh 12.2.1991 là ngày dl hay al ?
Câu trả lời chưa rõ: tình cảm đối với cha mẹ có đậm đà không? Dựa vào cha hơn là mẹ?
Không cần kê khai tài sản :4: , nhưng nói vậy là đủ hiểu rồi, cha mẹ đủ xài thời này là rất ok, có tiền của.
Xem hạn được chứ, nhưng cần chính xác mọi chi tiết.
Vậy cần kê khai thêm về sức khỏe, không chừng tạng to, khỏe hơn là tạng gầy?

mimi91
30-08-13, 19:09
Hi cám ơn anh Galeri, không ngờ anh luận cho em nhanh quá. Xin lỗi nếu mimi xưng hô chưa đúng a.,
Tình cam cua em với cha mẹ bình thường, thỉnh thoảng có xích mích nhưng nhìn chung vẫn được chiều,ở nhà cũng k phai ;lam bât kì việc nhà nào kể cả rủa bát/ ^^
12.2.1991 là dương lịch đấy a,
Sưc khỏe thì hồi bé em bị bệnh phổi, hô hấp , em cao 1m57, nặng 45kg, mat tròn đấy, dáng người nhỏ nhắn, da trắng.

mimi91
01-09-13, 23:12
Cháu mong được các cao nhân xem cho với a, có phải lá số cháu xấu quá ko mà ko ai xem cho a. hic

kimcuong
02-09-13, 21:14
Tứ trụ trên không xấu, galeria đã nói là số tốt, đồng ý. Được cha mẹ chiều như thế

ở nhà cũng k phai ;lam bât kì việc nhà nào kể cả rủa bát/ ^^

= "ở nhà không phải làm bất kì việc nhà nào, kể cả rửa bát", và mimi cũng tự khẳng định 3 lần "bình thường", như thế là số hơn trung bình rồi.

KIM (tân, canh, dậu) quá thừa nên dụng Đinh hỏa trong Mùi để bài trừ bớt lực của Kim. Dụng thần ở trụ năm nên giải thích được thời vận đầu hưởng được lợi lộc từ cha mẹ.

Nếu còn nhớ rõ năm Bính Tuất 2006, Đinh Hợi 2007 thế nào thì kiểm được tính chất của Hỏa đúng hay sai.

mimi91
04-09-13, 00:36
Cháu cám ơn cô kim cương đã xem cho cháu. Nam 2006 nhà cháu có 1 việc lớn là xây nhà. 2007 thì cũng không có gì đặc biệt a. Trong năm đó thì cũng la năm cháu học lớp 9 thi lên lóp 10 a

mimi91
06-09-13, 23:43
ngoài ra năm 2tuoi cháu bị lạc may la bố mẹ tìm lại được. không biêt có giúp ích gi cho viêc luận giai không a?

dinhman
10-09-13, 21:01
Bạn không học giỏi nhưng vẫn tốt nghiệp ĐH chứ ?

mimi91
10-09-13, 22:14
Dạ em tốt nghiêp cao đẳng thôi a. còn lai 12năm em đều được học sinh tiên tiến , hành kiểm tốt. Em tôt nghiêp 1 trường kinh tế ạ

mimi91
11-10-13, 05:46
Hiện nay cháumới đi làm ở 1 công ty tài chính, làm khoảng 1 tuần thôi. Mong các cô các bác xem giúp cháu xem hạn công việc từ nay đến cuối năm thế nào a. Nếu tốt thì tốt đến bao giờ và xâú thì ơ mức độ nào ạ. Cháu xin cám on

galeria
11-10-13, 17:28
chúc mừng mimi có việc làm, từ giờ đến cuối năm làm việc nhiều, bản thân tốt, cuối năm có thể gặp việc không lợi trong gia đình mà thôi.

mimi91
12-10-13, 00:52
cháu xin cám ơn bác Galeria nhiều a. Tại mới đi làm nên có nhiều cái bỡ ngỡ và có phần lo lắng nhiều a.