PDA

View Full Version : candy-Kính nhờ xem giúp tứ trụ..

candy
15-09-13, 20:02
Mong được cô Kim Cương cùng các bác đi qua xem giúp cháu LS tứ trụ ah:

LS tứ trụ của cháu:

Vài nét về bản thân:
Cháu sinh ngày 9-5-1985 DL ở Hải Phòng
Cháu rất thấp ah, da sáng, người bình thường, dễ béo hơn gầy :)
Cháu khắc mẹ, hợp bố và bên nội hơn
Năm 2003 trượt Đh, năm 2004 thi lại vs đỗ
Cháu xa nhà từ năm 2004, hiện sống tại HN
Cháu đã làm việc văn phòng 2 nơi, nghỉ việc lần đầu 8/2010, lần 2 vào 9/2013 và đang tìm việc mới
Những năm học cấp 3 gia đình nhà cháu có 2 tang: ông ngoại (t6/2010), cụ nội (t7/2002).
Giữa năm 2011: bố mẹ cháu xây nhà
Có người yêu vào cuối năm 2008 nhưng chưa thể đi đến hôn nhân
Từ tầm năm 2009 đến nay bắt đầu gặp nhiều khó khăn bấp bênh bất ổn định về tiền bạc, còn trước đấy rất tốt ah, ít ra cháu cũng k khi nào phải lăn tăn lo lắng về sự thiếu thốn..

Mong cô cùng các bác xem giúp cháu:

Dụng thần trong LS cháu là gì ah? Kỵ thần?
Nhờ cô nhận xét giúp cháu về tứ trụ của cháu. Liệu với tứ trụ này có nghèo lắm k cô?
Đường hôn nhân của cháu thế nào ah? Lập gia đình có tốt hơn độc thân k ah? Có nhờ được chồng k ah?
Mong cô nhận định về vận hiện tại và 2 vận sau giúp cháu với ah. Có phải tất cả vận cháu đều rất xấu k ah?
cháu nên theo nghề nghiệp nào thì kiếm tiền tốt ah?

Mong cô cho cháu biết LS cháu tốt xấu hay dở thế nào, cách phát huy cái tốt, giải hạn cái xấu ah.. Cháu cảm ơn cô nhiều. Mong được cô giúp đỡ...

coloa
16-09-13, 17:20
Tôi xin phép được luận đoán tổng quát lá số này như sau:
Mậu sinh Tỵ nguyệt, 9/5DL hỏa còn yếu, chi có Sửu , Thân nên Tỵ mang tính Kim là chủ yếu.
Can thấu Tân thương quan cho nên dụng thần chọn Thương quan. Mệnh cục có Ất mộc quan tinh, quan nhiều là sát. Cho nên cách cục là Thương quan chế sát cách. Thương quá trọng, sát nhược nên gọi là chế sát thái quá. Hỉ ấn đến chế thương hộ sát, hoặc sát vượng chi địa.
Đáng tiếc hỏa vận ngắn ngủi lại không vượng, hành Mùi, kim vận là thương quan vượng địa nên cách cục lại nặng thêm.Cuộc sống khó tránh khỏi khó khăn.

candy
17-09-13, 15:15
Cảm ơn thầy đã luận giúp em. Cuộc sống hiện tại khó khăn bất ổn nên em mới tìm đến huyền học để xem số mệnh mình. Thầy có thể xem giúp em các vận tốt xấu thế nào k ah? có phải dụng hỷ thần của em là hỏa? số này lập gđ có đỡ hơn k hay khổ thêm ah? số em có nghèo về kinh tế lắm k thầy? làm thế nào để hóa giải ah?
em cảm ơn thầy...