PDA

View Full Version : hoaluong-Nhờ các bậc tiền bối xem giúp bát tự

hoaluong
21-09-13, 21:40
Em tham gia diễn đàn không lâu, mục đích nhầm hiểu mình, hiểu thêm về cuộc sống.
Nhưng quả thật tự mình như mò kim đáy bể
Thời gian qua gặp nhiều việc bối rối quá nên xin nhờ các bậc tiền bối chỉ bảo giúp
Ẹm sinh ngày 21/9/1979 dương lịch lúc 10h 30 sáng.
Xin chân thành cảm ơn!

lesoi
21-09-13, 22:44
Ẹm sinh ngày 21/9/1979 dương lịch lúc 10h 30 sáng.

Bạn nên nói rõ để đỡ mất công tìm kiếm:
+ Là Nam hay Nữ;
+ Một số vấn đề thông tin nổi bật có liên quan đến cá nhân ( cha mẹ, ông bà, anh em, chồng/vợ nổi bật ở các năm).

hoaluong
22-09-13, 15:47
Bạn nên nói rõ để đỡ mất công tìm kiếm:
+ Là Nam hay Nữ;
+ Một số vấn đề thông tin nổi bật có liên quan đến cá nhân ( cha mẹ, ông bà, anh em, chồng/vợ nổi bật ở các năm).
Xin lỗi bạn nhiều, mình xin bổ sung thêm thông tin:
Mình là nam giới
Vẫn đang độc thân
Lúc nhỏ khó nuôi lắm, bệnh tật triền miên, giờ sức khỏe không được tốt, bị viêm mũi dị ứng
Năm 15 - 16 tuổi xuýt chết đuối, lúc sinh viên do chạy xe máy ẩu đâm vào oto nhưng may mắn không bị sao.
Ra trường lông bông một năm, sau co việc làm ổn định đến giờ, doanh nghiệp nhà nước, làm nhân viên.

Nhờ bạn và các bác tiền bối xem giúp:

Công việc hiện tại tuy tốt nhưng không thấy thoải mái tí nào, chủ yếu do không hợp sếp
Khi nào mình mới gặp được vợ
Và sau này cuộc sống của mình như thế nào
Mình hỏi hơi nhiều nhờ các bác chiêú cố giúp, nếu cần thêm thông tin mình cung cấp ngay!!
Cảm ơn các bác!!

hoaluong
24-09-13, 21:37
Nhở các bác luận giúp em đôi dòng với!!!!

hoaluong
25-09-13, 00:56
Cảm ơn bác LeSoi!!

galeria
25-09-13, 14:42
Tân kim sinh tháng Dậu: kiến Lộc cách, dụng Tài hay Quan đều được. Bát tự có Tài tinh là Mão ở trụ ngày, Quan tinh là Tị ở trụ giờ. Tài Quan có nhưng không lộ, lại bị Kiêu thần Kỉ thấu ra đoạt Thực. Địa chi Mão Dậu xung, cha mẹ không giúp đỡ được nhiều vì hoàn cảnh cũng không dư dả. Kị thần là Kim, Thổ. Đại vận toàn gặp kị thần, kết luận cuộc sống khá vất vả là mệnh số rồi. Hậu vận thì khá hơn (sau 50 tuổi). Tìm vợ có chữ Ất, Hợi và Mộc vượng là hợp. Năm Ất Mùi có thể gặp đối tượng.

hoaluong
26-09-13, 02:37
Cảm ơn galeria!!

hoaluong
26-09-13, 20:18
Nhở các bậc tiền bối luận thêm vài dòng với!!!