PDA

View Full Version : Mục Nhờ giải Bát tự

lesoi
02-06-12, 09:37
Kính gửi diễn đàn!
Ở mục "Nhờ giải Bát tự" đề nghị khi người xin nhờ giải nên ghi ngày sinh dương lịch và cho biết 1 vài thông tin liên quan của người xin được giải lá số. Vì vậy, diễn đàn cần có mục " Qui định về nhờ giải bát tự" ( như bên diễn đàn cũ)
lesoi

menhly
02-06-12, 10:26
Cảm ơn hội viên lesoi, chúng tôi sẽ sớm bổ sung quy định ở mục Tư vấn luận giải bát tự.

Trân trọng!

chiêunam
05-06-12, 23:22
Kính thưa ban quản trị diễn đàn.

Tôi rất thích môn Tử Bình và đã đăng ký thành viên nhưng vẫn chưa được post bài trong mục Tư vấn luận giải bát tự?
Rất mong nhận được sự xem xét.

menhly
06-06-12, 08:49
Sau khi đăng ký thành công, hệ thống sẽ tự động gửi tin nhắn qua email để kích hoạt tài khoản thì tài khoản mới có hiệu lực và hòan tất việc đăng ký.
Vui lòng kiểm tra lại tin nhắn đã gửi qua email đăng ký.

menhly,

kimcuong
06-06-12, 10:46
chiêunam có thể viết trả lời, tất là có thể gửi bài mới, bạn hãy thử lại xem.

tuhynhan
06-06-12, 10:48
Kính thưa ban quản trị diễn đàn.

Tôi rất thích môn Tử Bình và đã đăng ký thành viên nhưng vẫn chưa được post bài trong mục Tư vấn luận giải bát tự?
Rất mong nhận được sự xem xét.

Bạn để lại e-mail, hoặc nhắn tin (PM) cho tôi; nếu đúng địa chỉ e-mail hoặc bị sơ sót khi nhập e-mail thì sẽ kích hoạt cho bạn.

AnKhoa
06-06-12, 11:26
Diễn đàn thử kiểm tra lại hệ thống gửi mail kích hoạt. Trường hợp của tôi cũng phải chờ 1 ngày mới thấy mail kích hoạt.

Thân.

Nhật hoa
06-06-12, 11:55
còn tôi vừa đăng ký , nhận ngay tức thì e-mail (tôi dùng gmail)

kimcuong
06-06-12, 12:04
Quả là địa chỉ thùng thơ yahoo có vấn đề, hình như rất là chậm, thậm chí không thấy gửi mail đi hoặc nhận mail. Các bạn học viên trong lớp chẳng hạn, không phải ai có địa chỉ yahoo.com đều nhận được mail thông báo.

tuhynhan
06-06-12, 12:14
Diễn đàn thử kiểm tra lại hệ thống gửi mail kích hoạt. Trường hợp của tôi cũng phải chờ 1 ngày mới thấy mail kích hoạt.

Thân.

Cảm ơn bạn AnKhoa, diễn đàn sẽ kiểm tra lại. Thời gian đầu hoạt động (thời điểm bạn AnKhoa đăng ký), host bị quá tải nên mail đi chậm, sau đợt nâng cấp, chuyển host vừa qua thì tình trạng đã giảm bớt.

Lý do nữa là như chị KC đã nói, là do dùng mail Yahoo để nhận mail kích hoạt.

P/s: tôi đã kiểm tra tài khoản bạn ChiêuNam , dùng mail Yahoo, thì thấy đã được kích hoạt.

chiêunam
07-06-12, 09:36
Tôi không nhận được mail kích hoạt trong hộp thư. Kính nhờ Ban Quản trị gửi giúp mail kích hoạt. Xin chân thành cám ơn.

chiêunam
07-06-12, 09:37
Email của tôi: anhnganle@yahoo.com

Kính

tuhynhan
07-06-12, 09:49
Lý do nữa là như chị KC đã nói, là do dùng mail Yahoo để nhận mail kích hoạt.

P/s: tôi đã kiểm tra tài khoản bạn ChiêuNam , dùng mail Yahoo, thì thấy đã được kích hoạt.

Tôi không nhận được mail kích hoạt trong hộp thư. Kính nhờ Ban Quản trị gửi giúp mail kích hoạt. Xin chân thành cám ơn.

Tài khoản của bạn đã được kích hoạt rồi mà.

tuhynhan
07-06-12, 10:06
Bạn chiêunam lưu ý: bạn đã thay đổi e-mail, nên hệ thống sẽ yêu cầu bạn kích hoạt lại tài khoản. Tuy nhiên, tôi cũng đã kích hoạt luôn cho bạn rồi.

Hiện nay, bạn đã có thể viết bài bình thường.

chiêunam
07-06-12, 11:11
Bạn chiêunam lưu ý: bạn đã thay đổi e-mail, nên hệ thống sẽ yêu cầu bạn kích hoạt lại tài khoản. Tuy nhiên, tôi cũng đã kích hoạt luôn cho bạn rồi.

Hiện nay, bạn đã có thể viết bài bình thường.

Cám ơn bác rất nhiều.