PDA

View Full Version : Kính nhờ các anh chị luận giúp!

khucvu
28-04-14, 00:07
Kính thưa các anh, các chị!
xin anh chị.. chiếu cố luận giúp ls cho người lớn tuổi!

Thân mến!

DND
28-04-14, 11:39
Thương quan hành quan vận, lại gặp ứng kỳ sự việc với chính mình...
Anh cho thêm một số dữ liệu và nêu rõ yêu cần cần tham khảo.

khucvu
28-04-14, 16:12
Xin cảm ơn anh đã quan tâm!
- Năm 2012 mình bệnh lao phổi và củng năm đó mình làm nhà ở..và cuối năm 2012 phải chuyển công tác từ dưới quê lên tp..nên phải bán đi căn nhà để làm lộ phí, làm việc được 1 năm 2013, nay lại có ý định chuyển công tác qua cơ quan khác do không hợp sở trường, tài sản gia đình..nói chung tiêu tan gần hết..con cái chưa ổn định. Trước tình hình trên, xin anh xem giúp;
1/ Năm 2014 vận hạn tốt xấu thế nào?
2/ Vận hạn cuối đời ra sao?.
3/ 2 đứa con trai (1990,1999) có khá hơn bố nó không? về già nó có chăm sóc vợ chồng mình không?
4/ Vợ chồng hay cãi cọ..(vợ 1972) tí rồi thôi, nhưng thầy bói nói sống không đến già? có đúng không ạ?
=> Nếu có thể, xin anh giúp cách hoá giải hậu thiên ạ!

DND
28-04-14, 17:00
Anh khucvu! vận người dưới vận nước - xã hội. Giờ kinh tế xã hội đương khủng hoảng thì rất nên đặt sự ổn định lên đầu. Một số ý anh hỏi tôi chỉ tóm tắt: năm 2014 khá hơn 2 năm trước, có hậu.
Tạo hóa quyết định số phận, hóa giải bởi chính mình chứ không ai khác anh ạ.

khucvu
28-04-14, 18:30
Anh khucvu! vận người dưới vận nước - xã hội. Giờ kinh tế xã hội đương khủng hoảng thì rất nên đặt sự ổn định lên đầu. Một số ý anh hỏi tôi chỉ tóm tắt: năm 2014 khá hơn 2 năm trước, có hậu.
Tạo hóa quyết định số phận, hóa giải bởi chính mình chứ không ai khác anh ạ.
Xin hỏi về con cái? anh giúp luận tiếp nhé!

DND
29-04-14, 10:19
Xin hỏi về con cái? anh giúp luận tiếp nhé!

Quan điểm của DND là LS của ai luận người ấy, mong anh thông cảm.

3/ 2 đứa con trai (1990,1999) có khá hơn bố nó không? về già nó có chăm sóc vợ chồng mình không?

Mệnh số chẳng nên so sánh anh à, đến vua còn mơ cảnh dân dã điền viên. Hy vọng ai rồi cũng như Mạnh Tử viết:
...Cho nên kẻ biết mệnh Trời,
Tường long vách lở là nơi chẳng gần.
Sống trọn đạo đến cùng rồi chết,
Thế là theo đúng hết mệnh Trời,...

khucvu
29-04-14, 12:57
Cảm ơn anh DND, mình có nổi khổ tâm xin anh xem cho:
- tháng 1/2014 âm lịch, mình làm đơn xin chuyển công tác..được cơ quan duyệt đồng ý..hết tháng 4/2014 âl..là hết hạn xin chuyển, nhưng đến nay chưa được cơ quan tiếp nhận..đồng ý, do còn thiếu một số hồ sơ. Xin anh xem giúp trong năm này..tháng nào có khả năng mình được tiếp nhận!
Xin trân trọng cảm ơn anh!

PhuocLoc
29-04-14, 18:18
Những việc của anh thì chị KimCuong sẽ vào lại diễn đàn trong thời gian ngắn nữa, có khi chị sẽ lưu tâm. Anh theo dõi topic này nhé.

khucvu
29-04-14, 22:32
Những việc của anh thì chị KimCuong sẽ vào lại diễn đàn trong thời gian ngắn nữa, có khi chị sẽ lưu tâm. Anh theo dõi topic này nhé.
Vâng! xin cảm ơn và mong chờ chị Kimcuong!

dhhhvn
03-05-14, 16:39
chào bác sư tử bên lý số! bên này bác khai số có vẻ khác, bên kia khai số đẹp lắm, lên chức vù vù cơ mà? không cung cấp thông tin đúng để nghiệm lý thì ai giúp bác được?
http://diendan.lyso.vn/viewtopic.php?f=35&t=55957

jone
03-05-14, 21:19
chào bác sư tử bên lý số! bên này bác khai số có vẻ khác, bên kia khai số đẹp lắm, lên chức vù vù cơ mà? không cung cấp thông tin đúng để nghiệm lý thì ai giúp bác được?

Bác nói mắc cười quá , đã gọi là dự đoán học thì phải xem ra được cho người ta đằng này khai hết ra thì lấy gì gọi là thầy . Chừng nào đoán đúng mà người ta bảo sai mới đáng để nói !!!!

khucvu
04-05-14, 21:32
Tôi thống nhất ý kiến của bạn jone!

DND
05-05-14, 09:53

Cùng 1 cách cũng phân Thượng-trung-hạ..., vì vậy cũng chẳng nên để ý làm gì !