PDA

View Full Version : Nam mệnh cần xem xuất ngoại gấp: Tân Dậu, Tân Sửu,Đinh Mùi, Quý Mẹo

huyruan
17-08-14, 02:02
Xin chào các huynh trưởng, các vị tiền bối, em có người bạn cần xem đi xuất ngoại gấp, hiện tại đang áp lực tâm lý nặng nề từ phía gia đình, nếu lần này không đi được thì dự là không còn cơ hội nào luôn. Mong các bác ghé qua phun châu nhả ngọc vài lời:

Càn tạo: 24/1/1982 6h30 sáng

Tân Dậu, Tân Sửu,Đinh Mùi, Quý Mẹo

Cung mệnh: Tân Sửu
Đại Vận: Mậu Tuất

194

Hjmama
17-08-14, 07:27
Năm này vào những tháng mùa đông có thể. Du học hoặc thay đổi chỗ ở đều hợp.

phuongvu
17-08-14, 10:37
Bạn cứ yên tâm, rồi cuộc đời bạn sẽ phải đi suốt và muốn dừng cũng không được.
PhuongVu

Hjmama
17-08-14, 15:30
Vì bận nên tôi đoán mà không luận, nay xin luận để giúp các bạn mới nhập môn hiểu vì sao.
Nguyệt lệnh sửu bán hợp dậu thấu tân chính là thiên tài cách. Vận mậu tuất thương quan sinh tài cách, lưu niên giáp ngọ : mão mùi hợp thấu giáp (ấn), ngo tuất thấu đinh (nhật can). Thân cường nên dụng được thương-tài cách. Mùa đông ấn mộc vượng ứng kì.

huyruan
18-08-14, 12:15
Đa tạ bác Hjmama và phuongvu luận giúp, người này dự định đi Canada và Anh nhưng giấy tờ đang trục trặc, kế hoạch đi biểu diễn rồi kiếm đường định cư ở lại Canada, chờ mãi chưa thấy tin tức nên nóng lòng, cha mẹ anh ấy cứ đòi bỏ cuộc.

Người này xem nhiều chỗ cũng nói là đi được nên muốn nhờ cao thủ Tử Bình xem lại có đúng vậy ko, em sẽ báo cáo nghiệm chứng trường hợp này. Các bác có cách nào kích hoạt Mã Tinh đi cho nhanh thì gợi ý giúp e :D

huyruan
04-11-14, 17:45
Nam mệnh này đã lấy được visa đi UK, 17/11 ngày lên đường, mới nhận tin lúc giờ Mùi hôm qua.

Báo cáo cho các bác nghiệm chứng.