PDA

View Full Version : Mừng xuân Ất Mủi 2015

chung
15-02-15, 08:41
Xuân Ất Mùi gần rồi,
Em kính chúc Cô,anh chị và toàn thể hội viên có một năm An Lành-Sức Khỏe-Hạnh Phúc.
Sang năm mới mọi người sẽ có nhiều thời gian trao đổi về tử bình.
Phòng học thuật sẽ có nhiều bài dịch mới.
Diễn đàn luôn phát huy tử bình truyền thống. Hơn hết, Cô sẽ sắp xếp công việc để trở lại diễn đàn.
Thân ái,

thiếu bá
16-02-15, 07:48
Cảm ơn Chung, chúc Chung có nhiều niềm vui mới, sức khỏe và thành công trong công việc.
Năm hết tết đến lại nhớ thầy nhớ bạn, nhớ người xưa,
"...Năm nay đào lại nở
Không thấy ông đồ xưa
Những người muôn năm cũ
Hồn ở đâu bây giờ ?"

lesoi
16-02-15, 08:15
Tôi cũng hi vọng "Bỉ" rồi sẽ đến "Thái".
Mong diễn đàn luôn gặt hái nhiều thành công và tốt đẹp nhất.
Chúc các bạn tham gia diễn đàn luôn khỏe mạnh và thành đạt.

shanghai
19-02-15, 00:32
Qua giao thừa được 30ph rồi. Năm mới vận hội mới. Chúc toàn thể cô bác, anh em trên kimtubinh.net mạnh khỏe bình an, niềm vui tràn đầy, cùng xây đắp cho diễn đàn thành ngôi nhà ấm cúng của những người yêu huyền học :emoticon-0167-beer:

thachmoc
19-02-15, 07:10
Kính chúc anh chị và các bạn sinh hoạt trong diễn đàn kimtubinh.net một năm mới với sức khỏe dồi dào, trí tuệ minh mẫn, tấn tới trên con đường học thuật! Chúc diễn đàn ta ngày một phát triển!

tuhynhan
24-02-15, 15:48
"...Năm nay đào lại nở
Không thấy ông đồ xưa
Những người muôn năm cũ
Hồn ở đâu bây giờ ?"

Rất hay, có nhiều điều muốn nói mà không thể nói; có nhiều suy tưởng mà không dám tưởng tượng !

letung73
25-02-15, 12:45
Tuy hơi muộn nhưng tôi cũng chúc diễn đàn KTB ta một năm mới thành công trong lĩnh vực nghiên cứu học thuật và hi vọng mọi thành viên đều cống hiến hết mình cho diễn đàn.
Chúc tất cả các anh chị em và các bạn trong diễn đàn một năm mới An khang thịnh vựơng, vạn sự nhu ý.